Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waungwana chonde nawaombeni msaada!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by PENDING'ULA, Feb 12, 2012.

  1. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mjasiriamali mdogo najishughulisha na ufugaji wa kuku. Je kuna mtaalamu anayeweza kunisaidia Tiba za dawa za asili au tiba mbadala kama kiswahili cha sasa kinavyosema kwa ajili ya kuku?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ingia hapa
    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/95339-mradi-wa-kufuga-kuku-wa-kienyeji-6.html#post3273963
     
  3. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kujaribu kunisaidia lakini Nimejaribu ku-access siipati!
     
Loading...