Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumishi wa afya Kenya wagoma leo 10th February

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Mupirocin, Feb 10, 2012.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Baada ya mgomo wa madaktari nchini Tanzania kusitishwa jana leo umehamia nchini Kenya ambapo watumishi wote wa afya wamegoma baada ya serikali kushindwa kuwatekelezea madai ya nyongeza ya mishahara na marupurupu ambayo waliomba wiki kadhaa zilizopita baada ya serikali yao kuwaahidi ingewatekelezea before yesterday. Sasa wamegoma kwa wiki tatu mpaka serikali itekeleze madai yao.
    Source: KBC
    MY take:
    serikali yetu imetuahidi baada ya wiki mbili na sisi tumeamua mpaka kufikia march 3 kama serikali itakuwa kimya tutarudia mgomo ambao utakuwa non stop.
     
  2. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mvua njoooooo.....Katerinaaaa njoooooo x 10
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli mtaona wenzetu wanavyojitambua raia lzm wawashe moto kwa sirikali sio huku tupo tupo tu ka mazuzu
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mbona kwenye website yao hakuna hiyo story mkuu
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wanasiasa kigeugeu!lakini lazima wabanwe sana!
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,329
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    mkuu umenikumbusha mbali kweli....
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hawa watani wetu hawana subira.....kitalia kitu muda wowote kuishinikiza serikali kuyafanyia madai ya madaktari haraka iwezekanavyo
     
Loading...