Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watuhumiwa wa mauaji ya M/kiti USA-River CDM wakamatwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, May 4, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Watu sita wamekamatwa na polisi wilayani Arumeru, watatu kati yao kwa tuhuma za mauaji ya aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema, Kata ya Usa River, Msafiri Mmbwambo, na wengine kwa tuhuma za uvamizi wa mashamba ya wawekezaji.

    Habari zilizopatikana jijini hapa jana na kuthibitishwa na Naibu Kamishna wa Polisi, (DCP), Isaya Mngulu, zilisema jana kuwa waliokamatwa ni wenyeviti wa vitongoji vitatu, lakini hawakubainisha kama ni viongozi wa chama gani.

    DCP Mngulu hakutaka kutaja majina wala kuthibitisha kwamba waliokamatwa ni wenyeviti na wa vitongoji gani. Marehemu Mbwambo aliuawa kinyama wiki iliyopita kwa kuchinjwa na mwili wake uliokotwa kando ya makaburi wilayani humo.

    CHANZO: NIPASHE
     
  2. M

    MAJOKA New Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli siasa zetu zimefika huko! mpaka tutoane roho kwa sababu ya siasa! Ama kweli siasa hizi zina hitaji moyo. Haki itendeke. ukiua kwa upanga nawe utakufa kwa upanga.
     
  3. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ....tusubiri taarifa zaidi ili tujue ni wa chama gani na walikuwa na sababu za kisiasa au vinginevyo. Inatisha sana!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakithibitika basi nao wanyongwe publically ili iwe fundisho.
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe shadadia tu,unaweza kukuta watuhumiwa ni wenyeviti wa Chadema...
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,897
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    ni wa ccm tu hao ila hawatatajwa!
     
  7. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata kama ni wa CDM haki itendeke
     
  8. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wangekuwa wa chadema mbona matangazo yangekuwa tayari kila mahali kuanzia tbc na gazeti la uhuru na mzalendo ingetoka leo badala ya jpili

     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ni sisem tu maana wameishiwa sera yakuwaambia wananchi na wameamua kuwatishia kwa mauwaji
     
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM bana!!

    Aibu itawakumba sana!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukute walioua ni usalama wa ccm, waliokamatwa wazururaji wakabambikiziwa kesi.
    By the way, tunataka haki itendeke
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sisi tunachotaka ni muuaji akamatwe basi
    awe wa CDM awe wa CCM doesn't matter hatutaki huu upuuzi uendelee.
     
  13. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nasikia ni kweli ni viongozi wa magamba na wengine wamekamatwa na cm pamoja na panga so this info its true but let us wait our police for more investigation
     
  14. d

    davidie JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama ni wa chadema wachukuliwe hatua kali za kisheria kwani chadema ndio wanapenda upuuzi?
     
  15. N

    Ndaskoniax Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aibariki Tanzania haki itendeke kote
     
  16. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usiofu kama ni wenyeviti haina haja ya kuwataja majina wala vyama, maana watajulika waligombea kupitia vyama gani ili kupata uenyeviti wao, na nani mwenyekiti wa kitongoji husika.
     
  17. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwani adhabu itabadilika kwa kutegemeana na political affiliation ya mhusika?????? kwa hiyo akiwa CHADEMA adhabu yake inatakiwa iweje na akiwa CCM adhabu yake inatakiwa iweje KWA KOSA HILO HILO??????duh, kweli siasa inatawala na kuathirir adversely mawazo na akili zetu...
     
  18. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwani wa chadema ndio wenye haki ya kumchinja mwenzao?
     
  19. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuone hatua zipi zitafuata....
     
  20. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kama vipi hao wangenyongwa tu fasta. Mambo ya kuhojiwa baadaye.
     
Loading...