Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa jf (hasa mmu) wengi "wezi"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiritimba, Nov 25, 2011.

  1. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu kila thread yeye anacomment kuanzia asubuhi hadi jioni. Utakuta kwenye thread moja mtu ana comment zaidi ya 20, halafu amecoment thread 20 au 30. kwa wastani kila dakika anakuwa amecoment kitu. Kazi anafanya saa ngapi? naamini wengi wameajiliwa kwa mantik hiyo wanaiba muda wa mwajir na hivyo wanalipwa malipo ambayo hawastahili. huu ni wizi mkubwa.

    hata kama umejiajir, lazima ulipwe kutokana na kazi unayoifanya. sasa kama siku nzima wewe unacomment mmu hiyo kazi unafanya saa ngapi? pia mnalipwa malipo haramu. na huu pia ni ufisadi ambao wengi humu wanajifanya kuupinga hali wao ni mafisadi wakuu. kwa mtindo huu uzalendo uko wapi. nchi hii itaendelea kweli.

    Fanyeni kazi badala ya kushinda kupiga umbea mitandaoni.

    Ngumu kumeza lakini ukweli ndio huo.

    Kiritimba,
    25.11.2011
     
  2. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Kuna ka ukweli kwa mbali japo kuna waliojiajiri na sie wengine twatumia phone vipi hapo?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    hivi mwizi ni yule anayekomment kila uzi au anayeshinda kuangalia nani kacomment?
     
  4. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    akili yako noumer..unafaa kuwa mwanaintelijensia kitengo cha criminal interrogation
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mimi sihusiki, niko zangu Likizoooo....................!!!!
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hizo phone zinajiendesha Automatic eh!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe utakua unautani na ashadii wewe..
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol... A na B yote sawa!..
     
  9. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    yaelekea uwelewa wako uko chini sana, kama m2 hayupo busy kiivo au unadhani we ulivyo kwa wahindi ndo kila m2?? mwngne kajiajiri!
     
  10. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    speed ya dole gumba tu hapo alafu sijacomment uzi 20 kwa siku it has never happened
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Hehehe,kiritimba bana! Haya bana, kalete wapolisi basi
     
  12. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    vp walio serikalini alafu hii ya jk hawako busy kuliko kupiga umbea ofisini bora niingie Jf bhana
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu huyu kiritimba si aliaga jana?..mbona bado yupo?..
     
  14. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahaha hebu mwambie upeo wake mdogo sana
     
  15. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We masaaburi nini?we kama unaona muda huna umelazimishwa,au umetuajiri wewe,naona unafikiria kutumia masaburi si mzima wewe.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwani huyu sio aliaga jukwaa hili jana kwamba hatorudi tena? na kama unauwezo wa kuwaona wenzako kwamba wanashinda kwenye mtandao wewe huwa unakuwaga wapi? kwenye makalio au mtandaoni? hizi ni thread za kipuuzi kutoka kwa mpuuzi.
     
  17. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sure braa,hili jamaa hlijielewi lenyewe imekaa kwenye mtandao muda huu.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nashangaa leo karudi kufanya nini tena hapa. Hajui pia wengine hii ndio ajira yao?
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    [​IMG] JF Senior Expert Member Array


    Join Date : 18th August 2011
    Posts : 444
    Rep Power : 21


    [​IMG] Nimekwazika! Kwa herini MMU

    Sina mengi ya kusema lakini kutokana na kuandamwa na "wakongwe" wa humu kwa sababu wanazozijua wao nimeamua kuwaachia jukwaa lenu.
    Baada ya saa 5.45 usiku wa leo hamtaniona tena. Nilichotarajia kukipata (ushauri na social interaction) sikukipata bali nimekipata walichotarajia "wakongwe" wa humu (kama ambavyo naeleza mstari fatwa).

    Nimepigwa mizengwe, nimetukanwa, nimekejeliwa, nimetemewa mate,...........hivyo nawaachieni "jukwaa lenu".

    Naomba msamaha kwa wote niliowakwaza kama ambavyo mimi nimewasamehe wote walionikwaza na kunikosea.
    Sitaingia tena kwenye jukwaa lenu.

    Nawakieni MMU mwema.

    Ndimi,

    kiritimba
    retired and resigned prematured @ mmu



    kiritimba jana ulikua unatikisa kibiriti tu nini?
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante kwa kuliona hilo,lakini wengine wamejiajiri ,Laptop zipo full mtandao ..Na JF ni kisima cha burudani
    :focus:
     
Loading...