Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu maarufu nchini waliotutoka mwaka huu 2010.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndibalema, Dec 16, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wakati mwaka 2010 unaelekea ukingoni, sio mbaya tukawakumbuka baadhi ya ndugu zetu (maarufu) waliotutangulia kwa mwaka huu. RIP.

    -[​IMG]
    Mzee Pwagu - Aliyekuwa mwigizaji wa Kundi la Kaole.



    [​IMG]
    Nico Bambaga - aliyekuwa mchezaji wa Yanga, Simba na Taifa stars.

    [​IMG]

    Juma Mkambi 'Jenerali' (wa kwanza kushoto waliochuchumaa) - Alikuwa mchezaji wa Yanga na Taifa Stars.

    [​IMG]
    Pdidy -


    [​IMG]
    Syllesaid Mziray -Aliyekuwa kocha wa Simba na Taifa stars.

    [​IMG]
    Dr. Remmy Ongala - Aliyekuwa mwanamuziki.



    Tuliwapenda sana Nyie mmetangulia na sisi tutafuata.
    RIP.

    Wengine niliowasahau unaweza ukawongeza kwenye list..........................
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,141
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    Baba yake Faraja Kota
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,141
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    Jidulamabambasi mwanasiasa aliyekuwa maarufu kwa kuhama kutoka chama kimoja na kwenda kingine
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rashid Kawawa "SIMBA WA VITA"
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    MH!!!!!!
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilimsahau mtu muhimu sana.

    [​IMG]
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Aristablus Elvis Musiba. Aliyekuwa mjasiriamali na mtunzi mweledi wa Riwaya za Njama, Kikosi cha Kisasi, Kufa na Kupona, Kikomo pamoja na Hofu. RIP!
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yule askofu wa jimbo kuu la Mwanza...Mayalla Anthony,
     
  9. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi yule kiongozi aliyeanguka jukwaani pale jangwani wakati wa ufunguzi wa kampeni hakufa eeh??
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndonamba moja huyu
     
  12. K

    Kudadadeki Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nimependa sana avator yako inayomuonyesha "Kibaraka" wa ukweli- Mzee fulani wa NEC.....
     
  13. b

    bob giza JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    faraja kota ndo nani??na baba yake alikuwa na umaarufu upi?? Alikuwa nani??
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee huyo mzee kwenye hiyo avata kama namjua! Hebu nikumbushe ni nani hasa?
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kibaraka umechoka na dunia eeeh!
     
  16. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umeniacha hoi mkuu!!! hiyo avatar na comment yako,balaa!! sina shaka huwezi kuwa mwenye hiyo picha ya avatar. Lol
     
  17. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Na huyo aliyeandikwa P.Didy namuuliza aliyepost the same question atusaidie kwa pamoja
     
  18. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ID ina uhusiano wa moja kwa moja na tabia ya kwenye hiyo avatar.
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyo Pdidy inawezekana sio maarufu kiviile lakini kifo chake kini'make headilines ktk vyombo vingi vya habari nchini na hata humu JF pia.
     
  20. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu alifariki tarehe 31 -12 -2009 jamani saa 4 asubuh pale muhimbili
     
Loading...