Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu 37 wamefikishwa mahakamani kwa kuharibu makanisa huko Mbagala

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Saint Ivuga, Oct 16, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    Watu 37 wamefikishwa mahakamani nchini Tanzania kwa kuharibu makanisa huko Mbagala. Wamefanya uharibifu wa kuchoma makanisa na kuiba pesa na vitu vya thamani inayozidi dola laki tatu.
    Source: BBB Swahili.
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ifike mahali sisi waislam wenyewe tuamke na kukemea hivi vikundi kwani ni hatari na ndivyo vinasababisha tuzidi kuonekana magaidi
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    Kweli mama d mimi nina rafiki zangu wote ni waislam hawa wa hivi sijui wametokea wapi
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapa mama D umenena jamani!

    Ni kheri wafikishwe mahakamani kama ilivyotajwa na adhabu kali itolewe na iwe mfano kwa jamii yetu ya Tanzania!

    Serikali ya Jamhuri ya Muungano tangu kuanzishwa na waasisi wetu hawajawahi kusema ina DINI na leo tukisikia mambo ya udini nikitu ambacho haitatufikisha popote pale zaidi ya kuja kulaumiana na hata poteza matumaini ya wazalendo wetu!


    Ingependeza Shekhe Ponda awe mshitakiwa wa kwanza!

     
  5. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hako ka-kesi katafutwa na shehe ponda akiwa na baraka za Jakaya Kikwete........
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ifike mahali muyaseme hayo hadharani sio kwa kujificha JF muone shughuli zenu na za watoto wenu! chezeya viboko haramu vya mbagala weye!

    Hakuna cha fatwa, kugeuka mbuzi wala mjusi............amkeni!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,819
    Likes Received: 5,148
    Trophy Points: 280
    Kisheria hawa ndio wana takiwa kulipa fidia for demages they have caused!
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    waislamu tieni akili. waarabu waliwadanganya na hii dini!
    Tupilia mbali hizo imani dhaifu nendeni shule na faida mtaiona!
    wasomi wengi vijana uarabuni wamekimbilia US na Europe kuanza islam free lives!
     
Loading...