Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto waoneshana kazi kwenye judo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 14, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="10">
    </td> <td width="606">
    </td> <td align="right" width="139">
    </td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
    Wanafunzi kutoka sehemu mbalimbali nchini, leo wameanza michuano ya Taifa ya mchezo wa Judo wenye lengo la kupata washidi watakaounda Timu ya Taifa itakayoiwakilisha Tanzania katika mashindano yajayo ya Kimataifa. Ufunguzi wa mashindano hayo ulifanyika Uwanja wa Taifa (ndani) jijini Dar es salaam na kufunguliwa na Idd Kipingu ambaye aliwahi kuwa Mkuu wa Shule Makongo na ambaye hivi sasa ni Mkuu wa Shule ya Lord Baden Memorial High School iliyoko Bagamoyo. Kamera yetu ilinasa taswira zifutazo zikiwaonesha watoto hao wakichuana vikali...!

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Idd Kipingu akifungua mashindano hayo

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    High table ilipambwa kwa bango la Tanzania Judo National Championship

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ...baadhi ya watoto hao wakifuatilia hotuba ya ufunguzi

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ..heka heka

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ..chini kandamizaaaa

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ...oooh nani zaidi!

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ..hapo sasa!

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ...lazima uende chini..!

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mzizi unafanya global publishers nini? Manake source ya picha zako nyiingi ni huko
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna mtoto picha ya tatu wa pili kulia mbona sikielewi kifua chake? au mchina...
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    makuku ya supamaketi hayo + yale makuku yanayopewa ARV.

    kaz kwelkwel
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mambo ya maminofu, vyapativyapati hayo mazee....
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Huyu hapa mie sijaelewa ni binti au ndio kajazia kufuani hapo??
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    jamani hiyo ni 'source yake tu'

    hujafa hujaumbika ndugu yangu!
     
Loading...