Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wazamia oman

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bambo, Aug 9, 2010.

  1. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Raia wa Tanzania wanaosafiri na ndege ya Oman (yaani OMANAIR)toka Dar es salaam wafikapo muscat hawaruhusiwi kutoka nje ya uwanja wa ndege hata kama wana long stay on transit.

    Kutokana na kinachoelezwa kuwa wenzao wapatao 5 wamezamia mjini humo baada ya kupewa pass ya muda na kutoka airport kupelekwa kwenye hotel kwa vile kwa connection zingine kama za UK inabidi mtu akae masaa 15 kabla ya connection.

    Nilishuhudia watanzania wengine ambao walilipishwa extra money $50 mjini dar kwa ajili ya hotel mjini muscat wakiambiwa kuwa abiria wa Dar es salaam hawaruhusiwi kupelekwa hotel nje ya airport.
     
  2. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Senior member: Source plzzzz!!!!
     
  3. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna source gani zaidi ya kusema nilishuhudia mwenyewe!!!!!
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    you can choose another airline if you think that is the problem!!! halafu hivi kuna hotel ndani ya airport? I dont think there is one!!!
     
  5. bona

    bona JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    hivi oman na sisi mbona hatutofautiani sana hata kiuchumi, ni kati ya nchi maskin vilevile wala hamna opportunity nyingi za mtu wa nje kutoka kimaisha, cjajua kama kuna watanzania wenzetu wako desperate kiasi hicho!
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :mad2:
     
Loading...