Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania mwisho wetu ndio sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitty Galore, Mar 7, 2012.

  1. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kila kukicha bora ya jana. Makali ya maisha yanaongezeka siku hadi siku.Umeme juu, mkaa haukamatiki, leo gesi ndio balaa. Nimeshangazwa sana na mfumuko wa bei kwenye nishati hii ya gesi, leo bei ni kg40 155000, kg15 58000 na kg 6 24000, tunaelekea wapi watz wenzangu? kwa mtindo huu tutamudu maisha?
     
  2. S

    Shansila Senior Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ukilalama watu wanaishi tu,watza wana hela na kama huna ni wewe tu.Vitu vingapi vimepanda bei ljn watu wanapeta?
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    dumisha tu amani ndugu,mambo yatanyooka tu cku moja!
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuhamie Rwanda, Tz ni hatarishi kwa afya ya binadamu.:A S embarassed:
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Ukiona minyoya jua kaliwa kamanda yaani huwezi amini kwamba
    nchi yenye madini kama tz watu ndo tunaishi hivi
     
Loading...