Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji wa redio one stereo sio wazalendo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Apr 13, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati nzuri juzi tu nilifungua redio 1 kakt kipindi chake cha udondozi wa magazeti.
    Mmoja wa Watangazaji maarufu alinishtua kidogo aliposoma fidia ya mmiliki ya makampuni ya IPP kudaiwa fidia ya Shilling Moja na Manji.
    katika kusoma habari hiyo ilioandikwa na Nipashe mtangazaji huo alikataa kipengele cha shilling moja na kutamka billion 1.alisema mwandishi amekosea tu sio shilling 1 bali billion 1. kwa bahati nzuri mmoja ya mtangazaji mwenziwe alimkosoa na kusema shiling 1.
    jee kweli mtangazaji huyo hajui kinachoendelea ktk kesi hiyo ikuhusu mwenyekiti wake?
    sio mzalendo?
    jee kuna mwandishi wa habari hajui kinachoendelea ktk kesi hiyo?
     
Loading...