Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataka nchi kuingizwa guinnness kufaulisha wasiojua kusoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MATESLAA, Aug 14, 2012.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kambi rasmi ya upinzani bungeni,imesema tz inastahili kuingia katika kitabu cha kumbukumbu cha maajabu ya dunia cha the guinness book of records kwa kufaulisha wanafunzi 5200wasiojua kusoma wala kuandika hii ni kashfa kubwa kwa serekali ya ccm

    soure mwananchi jumanne agasti 14/ 2012

    ngoja nipate mbege nikachume kahawa
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mkuu rombo hapo mwishoni umenikumbusha mbali.Na Hao ndio waliopewa zawadi bungeni leo? kumbe hawajui kosoma laa hii kwl tz.
     
Loading...