Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalamu, Kelvin Power na wenzake

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by IKHOIKHOI, Apr 7, 2012.

  1. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naombeni msaada manake IDM katika computer yangu imekataa kata kata kufanya kazi baada ya kuwa ime-expire baada ya siku 30 za majaribio. Nimejaribu kufuata taratibu za kucrak lakini hakuna kitu, nimejaribu ku-uninstall na ku-install mara kibao lakini wapi, kila nikiweka inaniletea kaprompt kwamba siku 30 zimekwisha. Plse help
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    jina la avatar yako na wewe wote sawa. Dawa ni kuinunua.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itabidi ubalishe ip address ya pc yako ndio uidownload tena nyingine..
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hilo tatizo linatokea sababu program imefutwa lakini entries zake za zamani bado zipo kwenye registry. Kwa hiyo hata ukisimika lupya zinatumika resgitry entries zile zile za zamani

    Nini cha kufanya

    • Manualy futa entries za registry kwa kufuata hizi hatua ( try thisif you are atleast an itermediate technical comuter user

    1.bofya Start button then select RUN, kwenye kibox type this simple neno: REGEDIT then bofya enter
    2. chaguafolderla Hkey local machine then ndani yake chagua folder la software
    3. Tafuta folder la internet download manager au IDM . Lifutilie mbali folder hilo kwa kuright click then chagua delete




    Kucheza na regsitry manualy ni risky so pogram kama hii itafanya kazi ya kuondoa key zote za prgram iliyofutwa na kubaki
     
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ok kwanza pole sana na kuangika na hili tatizo ya somtimes inasumbua sana kama haujui whats the rite step to take sasa fuatana namii step by step na utafanikiwa... Kwanza unatakiwa uwe na Right and working patch for the current idm version ulionayo.. kama Mtazamaji alivo explain ku unistall na ku install tena wont help cause the registry keys au records zinabaki pale pale kuwa umetumia 30days na haujalipia na hauwezi tumia trial tena.. well lets do this...

    Kwanza nakushauri udownload the latest version ya idm ambayo ni v. 6.10 build 2 Mar /16/ 2012

    Kama hauna hii version.. unistall kabisa version ya idm ambayo unayo then download hii version direct kutoka hapa:

    http://mirror2.internetdownloadmanager.com/idman610.exe

    Then ukishaidownload.. install it.. ita install then italeta message kuwa trial period imeisha lazima ununue.. blah blah.. don't worry exit au close izo messages na haikisha idm hairun kabisa then download hizi patch ziko mbili moja utatumia only kufuta zile registry za mwanzo.. kama haukufanikuwa mpaka now kufuta izo keys cause Mtazamaji kaelezea vizuri sana au kama umeona risk then do the following:

    Download na extract mafile nitakayo attach...

    Kama ukiextract na antivirus yako iakadetect kama threat then zima A-V yako kwanza Coz hii sio THREAT

    na extract tena.. utakuta mafile matatu ndani kwanza open.. Oh and kama utaumia Win Vista/ Win 7 lazima u rite click

    it na chagua run as administrator...

    Fungua kwanza... Use this Only to clear registry.exe then click Clear Previous Registration... ikimaliza exit iyo tool..

    Then fungua IDM only workin patch for v.6.10xxx.exe

    Click Patch then italeta sehemu ya kufill Fname jaza jina lolote la Kwanza.. same pia katika Lname.. then itasema

    patch done.. sasa ukifungua ur idm ile message haitatokea tena na 100% registered.. ENJOY :poa
     
Loading...