Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiona majina yao kwenye website ya bodi ya mikopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TUNTEMEKE, Sep 19, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani kama jina la mtu halipo kabisa kwenye website ya bodi inamaanisha nini?kanyimwa mkopo au hata kama umenyimwa mkopo jina lako litakuwepo na litaaondikwa no loan?naomba ufafanuzi wajumbe
     
  2. O

    Obeth Marco Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati huo jina lako halipo kweye website ya HESLB majina mengine yapo?? au ndo yote hayapo?
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    majina ya wengine yapo,sasa sijajua kama wasiokuwepo ndio hawajapata mkopo au la?
     
  4. G

    Grim Reaper Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    swal la mcngi sana hilo
     
  5. s

    songoros Senior Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tembelea link.ya tcu utapata ufumbuzi
     
Loading...