Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasaliti na Mafisadi nani wenye nafuu kwenye Chama?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anold, Jun 29, 2011.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa muda sasa kumekuwa na makundi mawili ambayo ni mwiba kwenye chama cha ccm. makundi haya ni lile la wanaotajwa kuwa ni mafisadi na lingine ni la wasaliti wa chama. Kati ya haya makundi mawili lipi linanafuu liendelee kuvumiliwa kwenye chama?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mafisadi ni wasaliti pia, wameamua kusaliti kiapo chao cha kutumikia wananchi na badala yake wanaiba..
    Hivyo basi, Mafisadi = Wasaliti..
    Wasaliti ni Mafisadi ambao wanaamua kusaliti makubaliano waliyojiwekea na wengine ili kulinda maslahi yao (iwe maisha, fedha au mali)..
    Hivyo basi, Wasaliti = Mafisadi..
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jibu tosha.
    Hakuna aliye bora hata kidogo.
     
  4. A

    Anold JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inapotokea Chama kinavumilia wasaliti na kuwaona sio tatizo si balaa hii kwa chama?
     
Loading...