Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warning: Credit card/ATM users

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Jan 25, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu ameingizwa mjini $2000 za kimarekani kupitia credit card yake nchini Japan.

    Huyu jamaa yuko bongo na credit card yake ni ya benki fulani kubwa hapa bongo, na yeye hajawahi kusafiri kwenda Japan hata siku moja lakini credit card yake imetumika kutolea kiasi hicho huko Japan!!!!!

    Onyo: Kuna watu ambao kazi zao ni ku-hack ATMs, credit cards, etc kwahiyo kuweni makini na vitu kama hivi!

    Mara unapohisi kwamba ATM au credit card yako imetumika bila wewe kujua basi wasiliana na benki yako mara moja ili uweze kuzuia wahalifu hao wasiendelee kuchota bingo zako!
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante sana Pape kwa taaarifa
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kushukuru!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mgongee thanks basi.
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180

    Waharifu unamaanisha WAHALIFU?
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    well noted!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    vijana wa siku hizi mmmmmh......
    kugonga thanks ni sawa na kupima ukimwi....
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi wakishakuibia ukiripoti benki husika wanaweza kuwakamata kweli na kurudishiwa pesa zako zilizoibwa msaada pls
     
  9. M

    Mubii Senior Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru kwa taarifa. Tunaomba jina la benki maana mabenki makubwa hapa nchini ni mengi.
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    karibu ila nyoosha mkono huo ndugu....gonga kitufe basi!
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni ngumu kaka, kwani hao watu wanaiba si kwenye bank tu, hata madukani, hotels nk. Wanakuwa wanalipa kwa credit cards. Kumbe yako ndio inatumika.. Asante Mkubwa.
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu sana ila siku moja litawatokea puani...za mwizi 40...
     
Loading...