Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa wazi kwa mh. Raisi dr. Jakaya mrisho kikwete - kutoka udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtu Bingwa Kabisa, Apr 17, 2012.

  1. M

    Mtu Bingwa Kabisa Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku za karibuni, UDOM kumeanza kutokea tena ukiukwaji wa sheria. Na kuna wimbi la kufukuza wafanyakazi kinyume na sheria. Kilichonisikitisha ni kitendo cha wafanyakazi kukata rufaa. na kushinda rufaa hizo, ila Uongozi wa Chuo Kikuu Cha Dodoma ukatumia ubabe ukakataa. hii ni baada ya kuona aibu. pamoja na kwamba tupo masomoni lakini tumeendelea kupata taarifa.

    ila kilichonisikitisha zaidi, Mwenyekiti wetu alitoka kwenye kikao, akawataarifu juu ya kilichojiri kikaoni. na wakaandika barua kuonyesha kutoridhishwa. aliishia kupewa ONYO KALI, asirudie tena , na wakati wowote watamfukuza kazi. Sasa tumeamua kumjulisha Mheshimiwa na umma wa watanzania. Serikali isipochukua hatua Mwezi wa 5 wote tutarudi, tutaanza kupigania haki zetu. Kama suluhu ni migomo, ndiyo Serikali ifungue masikio Tutafanya hilo. nia na uwezo tunao.

    Pitia attachement uone uozo mwingine UDOM, cjui pana laana. basi mi sisiemi tena:tape:
     

    Attached Files:

  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    UDOM ni chuo cha CCM, hivyo maamuzi yao yapo ki CCM zaidi
     
  3. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chuo cha Kishkaji sna hichi,kama hamtendewi haki gomeni maana ndo waliskialo.kwani Mlacha na Kikula bado wafalme?naskia pia udini unatenda kaz sna humo,ni kweli?
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Nina mashaka kama jamaa atasikiliza kilio chenu. Ccm kero za wananchi ndio mtaji wao wa kisiasa ili come 2015 waje kuombea kura kwa ahadi''mkiwachagua watabadilisha uongozi wa chuo'' We fikiria pamoja na mihela yote mliyomchangia mkulu kuchukua form za urais lakini anawatelekeza?? Magamba ni sikio la kufa kamwe halisikii dawa
     
  5. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Fool CCM sons of Lous fa!
     
  6. shugri

    shugri Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its very sad
     
  7. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sio wafanyakazi tu wanaofukuzwa.,even wanafunzi wanapewa suspension ovyo ovyo, matokeo colege ya education hawayatoi eti vikao vya kutoa matokeo vinaendelea. Jamani huu mchuo unakera mie!
     
  8. M

    Mtu Bingwa Kabisa Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wazee wamekuwa kama msalaba, hawa vijana wanaowasumbua leo. Ndio viongozi wa taifa hili, nadhani wanashindwa kusoma alama za nyakati. wamejaribu kutumia mwamvuli wa udini, inashindikana, wakaingiza siasa inashindikana. Cjui vizuri Mh. alitumia vigezo gani kumleta Mwapachu kuwa Mwenyekiti wa Chuo. Tuliwahi kusema hapa kwa umri hana jipya:yell:

    Ni kweli amekuwa mstari wa mbele kuvunja sheria, ili kutimiza matakwa ya Mlacha, amepoteza mwelekeo kabisa. na hili linajidhihirisha viongozi wetu wamemwandikia barua iliyoambatanishwa akashindwa kujibu wakati hoja alianzisha yeye. akakimbilia kuita kikao na kumpa onyo Mwenyekiti. Hapa najiuliza upo wapi utawala wa sheria??:shock:

    Wanaopata nafasi ya kuongea na Mh. Raisi, wamshauri sasa afanye mabadiliko, viongozi wote ukizungumza nao wamechoka na UDOM. Taarifa zinasema Mh. amekuwa akiwakingia kifua. swali ni kwa masilahi ya nani?? Na hili limepeleka CCM kupoteza mvuto kabisa vyuoni. na ikumbukwe huku ndipo viongozi wanaandaliwa.

    Au la wanasubiri itokee vurugu kubwa igharimu maisha ya watu,labda watatuelewa. na nimesikitika sana jana nimeambiwa kumbe Kikula alistaafu tangu mwaka jana. ila Utumishi wakamuongezea mkataba. Hivi hawa wazee wasipoachia haya madaraka vijana watapata wapi kazi? na tayari hawa wazee walikuwa na skendo ya kusababisha migomo, ilikuwaje akaongezewa mkataba? Hebu wabunge mtuulizie huko bungeni kwenye maswali ya papo kwa papo:nod:
     
  9. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siamini macho yangu. Si nyinyi mlioandamana kumuunga mkono Vasco da Gama! Sasa mnalialia nini. Go eat the apple you picked.
     
  10. shugri

    shugri Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpayukaji please look at who yourtalking too- hao ni walimu na sio wanafunzi ulisikia wapi walimu wakiimuunga mkono mgombea wowote Wa siasa- I think ur name suits u well
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    KWELI. JK anajua kwanini hawezi kuwatimua Mlacha na Kikula
     
  12. J

    Jembe na Nyundo Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi MwafrikaHalisi JK anajua wazi kwa nini hataki kufanya mabadiliko hapo Chuoni. Nasikia hata mmoja wa viongozi wa hicho chuo kwa jina la Prof.Mlacha huwa anawakejeli wafanyakazi wenzake kuwa "YEYE NI KUKU ALIYEATAMIA, KAMWE HAWEZI KUCHINJWA". Kama ndivyo swali la kujiuliza ni je "nini ni hicho alichoatamia ambacho akiondolewa kitaharibika?" na anakiatamia kwa maslahi ya nani? Ama kweli nchi hii ina wenyewe ambao serikali iko radhi hata kama watanzania wote wanakufa kutokana na matendo ya hao wachache itaziba masikio. Lakini, kila lenye mwanzo lina mwisho; SIKIO LA KUFA HALISIKII DAWA...DALILI HIZI NI ISHARA YA KIFO SERIKALI HII ISIYOTAYARI KUSIKIA DAWA
     
  13. n

    ng'wabuki Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndo matunda yakuongozwa na VC, principals and deans ambao ni wa staafu ama si muda mrefu wanastaafu. Sasa hivi education walimu wanapokuwa wanafundisha walinzi yaani suma jkt wanapitapita madarasani wakati lecture zinaendelea unajiuliza SUMA JKT wana wana-assess walimu? lakini pia walimu wanazuiwa na walinzi kwakufukuzwa kufundisha wakati wa weekend. Sasa huyu principal wao anawatakia nini walimu na wanafunzi hawa wa college of education
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona hiyo ya chairman wa UDOM imeandikwa kwa Kiingereza na hii ya Muheshimiwa imeandikwa kwa Kiswahili......................!?
     
  15. shugri

    shugri Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lugha ya kiingeza ndo onatumika chuobi hapo pamoja na kuongozea vikao- lakini ya raisi ni waraka Wa wazi na ili kuwafikia watanzania wengi Kiswahili ndio Lugha sahihi ili kufikia jukumu Hilo
     
  16. N

    Nkulusika New Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udom ilikuwa na matatizo toka kuanza kwake. Wadau walionza na chuo hiki kilichokuwa na jengo moja bila hosteli. Matatizo hayo yanaendelea kutokana na kutaka kudahili wanafunzi wengi pasipo uwezo wa kuwamudu ndio maana walimu ni wachache na wanafunzi ni wengi. Kila mwaka wanaongeza idadi ya wanafunzi kasi ambayo haiendani na uajili wa wafanyakazi.
     
  17. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda mimi mbumbumbu naomba mnisaidie. Barua ya wazi kwa raisi inaweza kuwa ya umma?
     
  18. E

    ENKOKOROMI Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ukweli unabaki kuwa ukweli,utolewe kwa kiswahili au lugha nyingine.
     
  19. E

    ENKOKOROMI Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hotuba ya Raisi kwa wazee wa Dar es Salaam(wazee wa CCM) inaweza kuwa ya umma?pole sana!!
     
  20. N

    Nyongolo Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDOM inaendeshwa kibabe sana na yule prof wa kipare aan no kiswahili. Amekuwa mbele kutishia wafanyakazi wake,anajiona Mungu mtu. Hajui km hata watu wake wa karibu wanamzunguka kwa sasa kiasi kwamba copies za malipo ya 10% zote wamewapatia viongozi wa chama cha walimu. Ilichobakia ni kumlipua vibaya mwezi wa 5,safari hii lazima aende na maji atake asitake. Hawa watu ndio wanaomuharibia JK!
     
Loading...