Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapiga chabo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Oct 22, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hi! Wakuu,

    Tatizo la kupiga chabo linazidi kushika hatamu siku hadi siku, imefikia pointi sasa hadi wapiga chabo wanazamini pambano kwa mfano uliotolewa na clouds FM kwenye kipindi cha Power BreakFast last wk...."kulikuwa na mtu amechukua ma...ya akaenda nae rum alivyofika kabla ya kuanza mtanange binti akadai malipo kwanza ikawa imepungua sh. 50 tu, na jamaa akakunguta suruale na akakosa wale wapiga chabo wakaona isiwe issue wakamtupia sh. 50 iliwafaidi.."

    Nilivyouliza watu kwa nini watu wanapenda sana chabo walisema ni njia ya baadhi yao kuwa turn on wakitoka hapo ndio wanaenda kumaliza wao au kijimaliza/kujichua.

    Sijui kama linaukweli wowote mwenye data zaidi nijuze kwa nini watu wanatembea na ngazi usiku kisa Chabo????
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mhhh! hii imekaa kufarahisha genge zaidi!!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Mpwa salama? Swali la kizushi: We ulishawahi kupiga chabo?
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha! Sina ngazi nasubiri nipate hela ninunue ngazi!
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpwa! we hili halikugusi kbs?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Usitafute ngazi, utadondoka kama mimi kipindi flani. Raha yake upange matofali au stuli. Hahahaha! Chabo bana, achana nayo kabisa. Unaweza kupiga kambi gesti.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahahaha wapiga chabo iwa wanatafuta starter na wanakula maufundi wanapata mbinu mpya na maujuzi mapya.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wazimwage hapa nasi tufaidi....
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua mpwa wengi wao iwa hawana TV home wataangalia wapi maufundi ya X basi nikupiga chabo tu kwakwenda mbele mm mwenyewe ilinitokea naanza kushughulika jamaa shazi dirishani
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kuna jamaa lijizi lilivunja mlango ili liibe, likakuta mr na mrs wanakula uroda. Likasahau kuiba likabaki linapiga chabo mpaka likakamatwa. Chabo bana, acheni watu wapige chabo. Ina raha yake.
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii nayo kali wako wapi akina daughter waasema ukweli hapa kama wanapigwa chabo?
     
  12. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kupiga chabo ndio nini
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    ako ka-paka kako kanafanya push ups hakachoki???lol kila nikikaona kapo tuuuuuuuuuuu
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    umesoma shule gani?
     
  15. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    we jibu swali kwani kupiga chabo ilikuwa part of the syllabus??? LOL... hiyo darasa niliskip!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuchungulia bila ridhaa
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Mpwa malizia kabisa. Kuchungulia nini?
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    the way ulivyo uliza nilikuwa interested kujua kama ulisoma seminary au zile day za school bus. Kupiga chabo ni kuchungulia wakati watu wanafanya matusi, huu mchezo ni maarufu sana kwa watoto wa kiume japo kwa wasichana pia wamo.

    Niliwahi kuwa na ka model nikawa naenda kukamega hostel kwao pale Mabibo, sikuwa najua kumbe kalikuwa kanawaalika wenzake wale chabo mzazi ninapokuwa nakala, nikawa naona wenzake wananishokea sana nilipowamega kama watatu hivi mmoja ndio akaniambia kuwa walikuwa wananiona ninavyomshughulikia mwenzao ndio maana wakataka nao kufaidi.
     
  19. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    eh? okay nimejua sasa....dunia ina vijimambo....haya so ukawa unawananiiiiiiiii wote eh?
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Binamu nimeipenda sana hiyo red. Una contacts zao nami nitest zali?
     
Loading...