Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Shukrani Zangu Ziende?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Nov 14, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,054
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    House girl ndie anaepika chakula changu, ndie anafua nguo zangu na kupasi, kwa kifupi anafanya karibu kila kitu hata iwe weekend(isipokuwa tendo la ndoa). Watu huku nje wananipongeza kuwa baada ya kuoa napendeza/mtanashati na ninanawili(ila hali inakoenda inabidi nifanye mazoezi). Sasa jamani hongera za haya mabadiliko mazuri nimshukuru nani kati ya mke na house girl (hata kama nitashukuru kimoyomoyo vile)
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkeo kwa kukupepea!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hata tendo la ndoa anza kumpa yeye

    Ahsante
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hata zamani za mfalme suleman walikuwa wanaoa
    mke na mtumwa wake,
    inaonyesha haya mambo yalikuwepo,
    but, weka mazingira mazuri kwanza.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jipe mwenyewe...
    Pesa ya chakula unatoa wewe...ya kumlipa dada wa kazi unatoa wewe...nguo unanunua wewe...so sifa zote jipe mwenyewe!!
    Ungejua ungeajiri dada wa kazi kitambo!!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huo mtazamo sio mzuri kabisa... For iko too Conclusive... Msichana wa kazi anapokuwepo nyumbani ni kweli aweza fanya kazi zoote But anaemsimamia huyo binti ni Mkeo. Yeye ndo atamfundisha kupika vizuri, jinsi ya kufua na kunyosha na shughuli nyingi hapo ndani... Mke anawajibu mkubwa saana kwa mumewe BUT kumbuka kua sio mtumwa wako, na mara nyingi akina dada/mama wengi wamekua wakiishughulisha hivo inakua ngumu kufanya hayo majukumu mwenyewe... Hivo basi kupost ulopost unamvunjia heshima Mkeo na ni dalili ya kusema wataka kulala na House girl... Unless otherwise Mkeo ndo mmoja ya wale watu wavivu wakutupwa ....
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Washukuru wote maana wamegawana majukumu.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa bure: mkeo mtengenezee mazingira ya kuwa mbali na nyumbani kama miezi 3 hivi. Ubaki na wanao na hgeli. Afu uone kama utathubutu kumtamani huyo hgeli. Ndio utagundua hata ambavyo mkeo unamuona mkali na msemaji sana ana umuhimu wake! Mtalishwa hadi inzi!
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkeo tu, usitafute loopholes za kijinga!
    Kwajni mkeo ni mtumwa wako au mwenza wako?
    Ndio maana mumeweka msaidizi ili mkifika kitandani mcheze mkiwa na nguvu sawa!
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    shukrani ya nn???we jishukuru tu mwenyewe kwa kua na bahati ya kuhudumiwa na wa2 2!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! amlipe kwa vitendo...Haya G lakini hili linaweza kuleta mpasuko mkubwa sana kwenye ndoa maana jamaa anaweza kunogewa akachonga mzinga :):) (EOM)
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpe mwenyezi mungu kwa kukujalia uwezo wakuweza kubadilisha mboga mpaka ukawa na shavu kama dodo,pili mpe mzazi wako tatu mkeo mfanya kazi unampa shukrani kila anapokupa kitu....
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Malengo ya hii post na matarajio si mazuri jamaa anatafuta support ili afanye ushenzi fulani!!!!!!!!!!!!!!! Mhs mkeo ndiye mwalimu wa house girl wako, bila yeye hakuna zuri litafanyika unless na house girl ana malengo yake pia!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,054
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu!!, kwa kiasi kikubwa nimeishia kusengenywa, hata hivyo napokea msimamo wa kila mmoja halafu nachanganya na zangu. Mke wangu atabakia kuwa mke na heshima tele, ila tusiwe wanafiki house girl wanafanya kazi na wanastahili kupongezwa hata kimoyomoyo.
     
  15. M

    Memyself n I Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpe tu huyo housegal wako mana umemsifia sana lol.....
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    muongezee mshahara. unadhani anafanya hivo out of love?
     
  17. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,054
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red; hapana sio hivyo ndugu
     
  18. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,054
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    Penye ukweli tusilete unafiki, chukua hatua tafadhali. Tunajua nanyi mna kazi, lakini angalau siku moja moja unaonyesha kuwa hujasahau. Uasili usife. Hiki nilichokiandika nimekiona hata kwa watu wengine, hakitokea kwa mtu mmoja tu kama mimi.
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    Mnakuwa wagumu sana kuelewa hili somo,...yaaani kila kitu afanye housegirl halafu bado mnajifanya nyie ndio muhimu sana kiasi kwamba mkitoka kutaonekana ombwe,...anyway mimi somo nililojifunza ni kwamba tukoelekea mahausigel wengi watawachukulia wanaume wenu kwa mtindo huu
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    Well said mkuu,......hapo h/girl ni wa kupongezwa hata kama watarusha mawe kwa hasira.
     
Loading...