Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi review cpa ?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by laun, Sep 6, 2011.

  1. l

    laun Senior Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kwa hapa mjini ni review class hipi poa kwa ajili ya board exams,especially module E and F
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mjini wap sasa,maana hata sumbawanga ni mjini?
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama ni dar, kuna sehem nyiny ila kwa module E, kwa Tax kuna jamaa Anaitwa swallo anafundishia apt, International finance kuna mwalim anaitwa Dr Nkoba anafundisha boma na biafra ni mzuri sana, financial report Rashid wa Boma.
    Kwa module F, MA kuna mtu anaitwa Edson, Conte &audit apt ,mwisho ni juhudi binafsi mie nmesoma apt mwanzo mwisho so kunamapungufu kias ila unakomaa kama utaweza soma kwa kufwata walim basi fanya ivo.
     
  4. l

    laun Senior Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. l

    laun Senior Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...