Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Nape?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Said Bagaile, Aug 18, 2011.

  1. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alianza kwa Mkwara. Wapimaji wa mambo wakasema ni Mkwara wa Nanasi ambao Nje ni Miba wakati Ndani ni utamu mtupu.

    Baada ya kelele nyingiiii, baadae amejigundua kumbe amezungukwa na kundi la Wanafiki, akavunjika nguvu. Wapi Operesheni Vua gamba? Wapi Mapacha Watatu aliotuambia wamewapa siku tisini na kuwaandikia barua?

    Zile kelele zooote ngumbe ni ndege mnana tu! We unacheza na Mkweree wewe! Full Unafiki!!

    Rudi ukawaombe radhi akina Mzee Lowasa uliojifanya kula nao sahani moja maana ndo wanaelekea kuziba hilo ombwe la Uongozi lililopo CCM sasa. Sijui utakimbilia wapi?

    Chadema ulishawakorofisha, labda ukimbilie kwa Dovutwa Fahmi.

    Pole sana.
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tulimwambia yule jamaa ni mzuri wa kuruka wenzake sasa yameanza kumkuta
    siku Lowassa atakapokuwa m/kiti na m.k.w.e.r.e si rais tena nape atatafuta pa kujificha.
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Alichemsha kupanda KITONGA na gia number TANO.
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha...waswahili kwa maneno...hahahaha!
    Jamaa kaanza na kasi...kumbe mbio za sakafuni!
    Alidhani mkwer ndio sisiem...kumbe huko kuna wenyewe.
    Amepewa kazi ya kuipa maiti pumzi...sasa tunasubiri miujiza...
    kudadadeki...nape ananepuliwa sasa...
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Red: How?

    hutosikia nape tena, two weeks ago walipokwenda dodoma
    alichibwa biti ile mbaya, ccm ina wenyewe bwaaaana
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kha...hujui maana ya kunepuliwa? if not...go figure...
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atakimbilia CCJ au CCK kwa akina sita
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Fisadi kama lowasa hatuwezi kumpa nchi ni bora tumpe mama Asha Migiro
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa imani unaweza ukapanda hata kwa nutral
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Yupo FB kaweka kambi huko!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mkuu unataka kuniambia ni bora ya mpayukaji makamba aka gamba kuliko nape?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa hiyo ndio ishara ya kufa kwa CCM kwani haitafika mwakani mwezi kama huu
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape alianza kwa mkwara kwa sababu hana uwezo wa kuchambua mambo. Anafanya mambo kama robot tu. Alikuwa anajaribu kupima kina cha bahari kwa kutumia rula!!! Matokeo yake amefuliaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  14. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulimwambia akija Arusha aje na majibu yote tuliomliza...hakupata hayo majibu maana alijua vijana wa kazi unga limited tupoje...*@w#++**
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kasomewa CCM Black Book... SHIBA AU NYAMAZA!!!

    Mdomo Umefungwa kwa Sasa...
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    hatawezaje wakati krachi zimefunga kwa kamba
     
  17. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,569
    Likes Received: 3,904
    Trophy Points: 280
    Waarusha kwa kujifagilia siwawezi
    <br />
    <br />
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    na Igunga kazuiwa kwenda!!
     
  19. C

    Calist Senior Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa! Kweli jamaa kimyaaa kwisheni kabisa.
     
  20. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Makamba aliwaambia kuwa anaenda kuwaandalia makazi ili alipo nao waweze kuepo! Sasa nafikiri tayari ameshaenda kuchukua makazi mapema mapema!
     
Loading...