Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Mwanasiasa Mkongwe Hamad Rashid?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 11, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tangu asasambuliwe kwenye mdahalo na mwenyekiti wangu (FM), bwana huyu aliyejibatiza kisifa cha mwanasiasa mkongwe sijamsikia tena.

    tatizo la kurudi ccm ndo hilo. ukihama ccm, siku moja ukarogwa ukarudi watakufanya uwe hata mpiga deki.

    wapi mwanasiasa mkongwe? wapi hamad rashid? wapi mzee wa "process ya siasa ni mchakato"?

    nauliza wapi?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ameenda kuwinda nguruwe walioachiwa shamba .....
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    taratibu mkuu nsije nkapaliwa na valuu!!
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nani 4mer mkuu wa kambi ya upinzani?
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sabala kheir yaheee wajisikiaje na hali AMIII.
    Wan' tafuta mie yahe niko navuna karafuu sasa hivi niko kisiwaniiiiii -----Pemba
    karibu 'nhogo kwa dagaa amii.
    na sikukuu hii ya mapinduzi takuwa zangu N"TAMBWE kwa maaalimu karibu sana yahee. Ishaallah Tukijaaliwa.

    "The trouble ain't that there many fools, but the lightning ain't distributed right" Mark Twain
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    si alijidai mwanaharakati kumbe ni mnafiki wa kutupwa sasa atakula unafki wae...........................pambaaaaf sake.
     
  7. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa anafuatilia mafunzo yake kwa Mbowe kama yanakwenda kama alivyomfundisha.
     
  8. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yuko Mchambawima anajiandaa kurudi na kukalia viti vyetu vya mjengoni!
     
  9. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahaha umeiniifanya niongeze dk moja ya kuishi kwa kucheka
     
Loading...