Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Mhe. Dr. Chami, MP wa Moshi Vijijini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by franktemu123, Jun 26, 2012.

  1. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Mheshimiwa Mbunge kwanza pole na "upepo wa kisiasa" uliokukumba hivi karibu,wakati unagombea ubunge jimbo la Moshi Vijijini ulituahidi mengi sana ikiwamo bara bara ya lami ikiwamo ile ya kuanzia KIbosho shine mpaka Umbwe na kuendela lakini baada ya kupata ubunge umetusahau mkuu wetu. AU HUNA MPANGO WA KUGOMBEA TENA 2015? MAANA KWA MWENDO HUU unawapa nafasi CHADEMA kuchukua JIMBO. ZAIDI TUNAKUOMBA KAMA WAPIGA KURA WAKO ANGALAU UJIHESHIMU KIDOGO ILE KULEWA TILA LILA PALE SUNGU CHINI BAR unatutia aibu. Kiongozi ni mfano wa kuigwa na jamiii si kulea tila lila na kuanza kubwabwaja ovyo ZAIDI mrudie mke wa Ujana wako achana na hao wadada wanakushushia P yako Mheshimiwa mbona wewe ni mtu msomi, mshika dini lakini unafanya mambo yasiyeleweka??? ZINGATIA USHAURI VINGINEVYO UBUNGE NA STATUS YAKO KWENYE JAMII ITATOWEKA.
     
  2. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! napita tu
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Moshi vijijini kuna mbunge?
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Amalizie kwanza ile barabara ya kibosho -kirima ndio mambo mengine yafuate la sivyo kibarua chake kitakuwa kigumu 2015
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama huyu ni mbunge wako, kwa frustration anayokabiriana nayo sasa sidhani kama watu wake mwenyewe wanaweza kuanza kumsimanga namna hii.
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Chami Pole sana mkuu. kujikwaa siyo kuanguka..........Like the sun, you will rise again!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...