Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi kigwangwala wapi january ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Apr 20, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweny bunge hili sijawasikia machachar ya wabunge hawa. au ni vile bunge hili limekuwa la kutunga sheria zaid au hawazijui. umaaruf umewatosha au wamezibwa midomo
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kigwa alishapewa za uso na hawa ghasia kwamba jina lake limeandikwa kwa chaki, sasa hivi kaufyata chadogi!!
     
  3. E

    ELIESKIA Senior Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kapewaje sijaiona hiyo
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapa ndiyo nimeona uviraka wa Nchemba na Lusinde. Wapo kwaajili ya Fitna tu. Ule usemi wa kusema wabunge vijana wana mitazamo chanya mipya, uchunguzwe upya hasa kwa chama Tawala. BUNGE hili litakuwa kipimo kizuri cha kuchekecha wawakilishi weru 2015.
     
Loading...