Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa dhati wa CCM - Ushauri Makini ni huu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Anaruditena, Oct 18, 2010.

  1. A

    Anaruditena Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanachama wote wa CCM ambao ni wapenzi wa dhati kweli kweli - wa chama cha wakulima na wafanyakazi, cha misingi ya Azimio la Arusha, basi October 31, ni kuchagua Chadema ili tupate nafasi ya kurudisha chama chetu toka mikononi mwa mafisadi wachache- chama kimetekwa nyara na watu wachache wenye pesa.

    Mwakani tuanze mchakato wa kupata Mwenyekiti na katibu safi na uongozi kwa jumla na sio uongozi wa familia mbili ( JK na Makamba) na tuanze kujenga chama chetu na ifikapo 2015 mafisadi wote nje ya chama.

    Tukubali matoke kwa faida ya chama chetu CCM, ama sivyo hali yetu ya mbeleni itakuwa mbaya sana - kama KANU. Watanzania wengi wamekuwa waelewa ya hatima ya maisha yao; weekend hii nimeongea na ndugu walio kijijini sana na hata Dr. Slaa hajafika huko lakini wanasema watachagua Dr. Slaa kama raisi wao. Mimi nimeshakata tamaa kwa mwelekeo unavyokwenda.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno, Slaa for President
     
  3. dazenp

    dazenp Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahahahaha Malaria Sugu hahahahahahahahahahahahah..hahahahahah..............inaelekea kimekuuma
     
  4. Mtuflani

    Mtuflani JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We Malaria sugu hiki ni kizazi kipya hatuwezi kuishi kwa mitazamo ya wazee,zama walizoishi sio sawa na sasa.Tunahitaji mawazo mapya!!!!!!!!!!!Go Slaa ikulu is yours.
     
  5. L

    Lorah JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hahahahahahah mweleze, nilisikiaga kwamba jina la mtu huwa linahusiana sana na maisha yake sikujua kwamba hata majina ya utani nayo pia


    Malaria sugu yani wewe mada zako kwa kweli ni za kimiujiza yani utafikiri Mdogo wa makamba......

    poor you, Maleria haiwezi kuisha mpaka CCM iondoke madarakani, Nenda Muhimbili, Dodoma General, uone wamama wanavyoteseka hakuna vifaa vya kuzalishia halafu uje uongelee CCM....

    Kampeni zangu sasa hivi nafanya Hospitalini Kitanda kwa kitanda, Nauliza Mgonjwa toka uje umepata dawa bado, kwa nini dawa hamna, Basi ni muda wa Mabadiliko Kikwete BASI, Kaka na Kitambaa cha kichwa sio Kipimo cha uongozi bora ..... nawavuna kweli .... Sasa Maleria Sugu lazima upone....
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Malaria Sugu ni mzee wa mwaka 1947,yeye ni wale ambao wamekunywa maji ya bendela!ukiwaulliza kuhusu CCM watakwambia CCM ndiyo Baba,ndiyo mama.Tusijisumbue kuomba kura yake!
     
  7. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Good idea,Hongera kwa kuona mbali maana kama wanaccm watamchagua Kikwete halafu akashinda basi ndo mwisho wa ccm,maana ahadi alizo ahidi ni za kuichimbia ccm kaburi,hawezi kutekeleza na analijua hilo.Ila kwa sababu anajua hatorudi kwa wananchi 2015 basi zigo litakuwa kwa ccm na wagombea wao wakati huo.Huyu jamaa yenu ni mbinafsi kweli.

    "OKOA CCM KUTOKA KWA MAFISADI KWA KUMCHAGUA DR. SLAA."
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    KINYIMA KURA CCM MWAKA HUU, SIO KUICHUKIA, BALI NDIO KUIJENGA, ILI IKAE PEMBENI IYANGALIE NA UBUNIFU WA WENGINE, MAANA SIWEZI KUPIGIA KURA CHAMA AMBACHO, WAO KILA JAMBO ZURI WANASEMA HALIWEZEKANI, MFANO ELIMU BURE NA MATIBABU BURE. HILI HALIITAJI DEGREE KULIONA KWAMBA NI VITU VINAVYOWEKANA. REJEA MIMI NIMEANZA PRIMARY SCHOOL MWAKA 1985, LAKINI MPAKA MADAFTARI TULIKUWA TUNAPEWA BURE, DAFTARI MBELE LIMEANDIKWA HALIUZWI. MWAKA HUU MIMI BINAFSI KAMA KUNA SHARTI LA MACHAGUO MAWILI KATI CCM AU KIFO, BASI MIMI NITACHAGUWA KIFO. NI HERI UFE UKIWA UNAPAMBANA, KULIKO KUFA UKIWA UMEPIGA MAGOTI.:A S thumbs_up:
     
  9. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    natamani kujua hawa watu wanaochangia mada humu ndani kwa majina yao halisi kabisa ningefurahi.
     
Loading...