Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapeni haki yao...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa mmoja, Aug 26, 2010.

  1. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shirikisho la soka Tanzania TFF, limesema endapo klabu za simba na yanga zitasusia kucheza ligi kuu Tanzania Bara zitashuka daraja.
    Timu hizo zimetishia kugoma baada ya kupewa kipato kidogo baada ya mchezo wa ngao ya jamii uliochezwa Agosti 18 katika uwanja wa Taifa DSM.
    Zilipatikana milioni 222 lakini wao wanapewa milioni 33...
    Hivi jamani hii ni haki kweli?!Wao ndio waliosababisha pesa hizo zipatikane halafu mnataka kuwabania!Pesa nyingine zinakwenda wapi?!
     
  2. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inawezekana kuna kiongozi anataka kugombea kupitia thithiem, anafanya maandalizi ya awali ya kulimbikiza pesa ili ahonge wapigakura wakati ukifika.
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    bora wagome, ufisadi hadi kwenye mapato ya mechi! na wakigoma tu ligi inapoteza mvuto kabisa
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hela imekwenda kwenye kampeni za mafisadi.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    TFF ikizishusha daraja Yanga na Simba itabaki na soka gani? Haiwezi kuthubutu - kwani nayo itakuwa imeshuka daraja. Hilo sio jawabu la mgawo ulio dhahiri mbaya.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa mgawanyo wa mapato ya aina hiyo unatakiwa uwaje? kama mgao haukufuata taratibu zilizopo (kama zipo) then kuna tatizo hapo, vinginevyo vilabu vinaweza kuwa vina chemka......!
     
Loading...