Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapendwa wetu wahanga.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Feb 18, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbagala yalilipuka,likasemwa ile mbaya,
    Bahati yamekumbuka,waseme tena ubaya,
    kila lake kuibuka,wamwite baba ubaya,
    Wapendwa wetu wahanga,subira si yetu haki,

    Waziri naye raisi,zao hoja kama toto,
    eti kwao si rahisi,kuliona kama moto,
    chunguzi zao rahisi,vichwa kutowaka moto,
    Wapendwa wetu wahanga,subira si yetu haki,

    misri wameyaona,libia ya jana pia,
    ageria kumenyana,yalianza tunisia,
    kwetu tutakuja pona,wapo tutaililia,
    Wapendwa wetu wahanga,subira si yetu haki,

    Pole zangu marehemu,lopoteza zao nyumba,
    Haki yake marehemu,kamwe haitajayumba,
    Hata wetu mwalimu,likiacha kimeyumba,
    Wapendwa wetu wahanga,subira si yetu haki,

    Machozi sasa yatoka,jasho nalo li usoni,
    Uchungu haujatoka,nazidi kuwa maskini,
    Nyumba nayo imetoka,chama kisicho makini,
    Wapendwa wetu wahanga,subira si yetu haki,

    Mbagala walinyonywa,wajanja wote wakala,
    tume nyingi zikaundwa,muafaka umelala,
    gongo mboto zitaundwa,wale kuku ha kulala,
    wapendwa wetu wahanga,subira si yetu haki,
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama huna lako hoja,hapa sio taarabu,
    kuleta vyako vioja,sisiemu ni tarabu,
    hata wao ni vioja, wao si wastarabu,
    Siku yao ikifika,wote tutaandamana,
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ooh! Shairi zuri sana la kufariji na kuelekeza nini cha kufanya wakati huu wa msiba. Lakini limekaa kisiasa zaidi, kwa nini usilipeleke kule?
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu na machungu sana na nchi yangu sema hamna jinsi.....Let them sleep in peace....
     
  5. C

    Choveki JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ahsante Mkuu,
    Utunzi mzuri, Ujumbe Murua, unatia moyo......Marhabaa!

    Ningeshauri upeleke kule kwenye ukumbi wa Lugha
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kwa ajili ya wapendwa wetu wahanga ndugu yangu, tun awapenda na wametutoka...nadhani hapa itasomwa na watu wengi...
     
Loading...