Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wao wanasema watatangaza tena lkn?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Nov 10, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau nilienda vodashop kuwaomba waactivate laini yangu kwa huduma ya Who called(nani alipiga nilipofunga simu) ambapo ukiwasha simu unakuta msg ya kukujulisha nani alikupigia
    wao walisema watatangaza tena jinsi ya kujiunga na huduma hii lakin kimya naomba msaada kwa mwenye kujua jinsi ya kujiunga nifanyaje! Nawasilisha.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hamia Airtel.....
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hapana hata kama hiyo huduma kwenu airtel ipo siwez kuwakimbia voda kwani hata kwetu hiyo huduma ilikuwepo ila imesahaulika kidogo tu vp niulizie basi kwa majirani zako wanaotumia voda!
     
Loading...