Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanaowatwanga waume/wanaume zao!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 1, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,396
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Imenifanya nijiulize:

    a. Inasababishwa na nini?
    b. Inafikaje hadi mwanamme anamtwanga mumewe/mpenzi wake
    c. Ukitwanga na mwanamke unaenda kushtaki au kumwambia mtu?


    Nimesema hivi kwa sababu niliwahi kusoma kwenye maandiko mahali fulani kuwa "ni bora kukaa kwenye kona darini kuliko kukaaa kwenye nyumba pana na mwanamke mgomvi!"...
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jukumu la kusimamia familia amepewa mwanaume,kama itayumba mwanaume ndo mjinga na ni laana kutawaliwa na mwanamke mpaka kufikia kutwangwa!Kwani unakuwa hujatimiza jukumu ulilopewa na Mungu la kusimamia familia!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe kulala kulala
    akili nehi
    afu uchokoz/unaleta ujinga na upumbavu wakat MKEO ANAITWA NYAMBURA THEN MJEDA y not asikudunde?

    mwenyewe nkitaka kuolewa natafuta kamwanaume kembambaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ikg 30 ivi ili kakinichokoza nikanyuke vyema:bange:
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pia maandiko hayo yalikuwa yanamaanisha kuwa maisha na mwanamke mgomvi hayaendi ni bora ukatafuta ustaarabu mwingine,utawaharibu watoto na ni balaa kubwa kushuhudia baba anatwangwa na mama,baba anaaminiwa na watoto hata wakitishiwa huko nje huwa wanasema nitakusema kwa baba,wakiamini baba ni mpango mzima,halafu wakuone unatwangwa na mama?Hiyo balaa!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi bado kuna wanaume wanopokea kichapo kutoka kwa wake zao? Ukiona mwanaume anakubali kupigwa na mkewe ujue ana matatizo!
    Mwanaume always ni kichwa cha familia, ndio mfanya maamuzi!
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahaah.......you have made my day
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahha hhaahh...sasa unataka nichague kibonge km massawe kitambi ngoooo kajazia kila sehemu ili anidunde fresh....ahh nakwambia qualifcation ya kwanza kg 30 akizid apo anifai........:israel:
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    r u sure? Always?


    Currently its reported kuwa wanaume wengi wamekuwa wanatoa taarifa ya kuongezeka kwa vitendo vya kupigwa na wake zao.

    Inamaanisha vichapo vilikuwepo na vinaongezeka.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Utawasikia sasa hivi wanadai eti mfumo dume huu!
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji..................Hili swali lako haliwezi kuwekwa kwa jinsia zote? Kwa nini mwanaume naye ampige mkewe/mpenziwe?
     
  11. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli tena..Yaani ni kama kawaida mama kutwangwa na baba, ila akitwangwa baba inaonekana ajabu....
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Its just another form of abuse, hata hao wanawake wanaopigwa baadhi yao wakipata nafasi wanatamani kuwadunda wanaume zao.... ni malezi na makuzi tu, uwe dume au jike
     
  13. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenichekesha weye, kuna wenye kilo ndogo ila watata kweli angalia usije ukadundwa wewe...
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Miaka hii hakuna anayekubali na mtadundana tu, na ukikaa vibaya baba utadundwa vizuri tu.
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    <BR><BR>ehh kwan ntakubali anioe b4 sjamtest?<BR>kwenye uchumba uku uku yaan ntakuwa namchokoza kwa udi na uvumba mpk anyanyue mkono wake then apo apo naanza kuwa dada van dame na ikitokea kanidunda bas nanuna na uchumbaunakufa apo ..ikitokea nimemdunda manundu kibao basi nambembeleza na dina namtoa nakwambia nakulala ntamtoa tukalale movenpick ivi au safar ya zenj ntaifanya fasta....MAPENZ YATAZID..lakin akinidunda ahh imekula kwake   NTAMNUNIA MWAMZO MWSHOOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tabia mbaya sana halafu inakushushia heshima,kwanini kwa mwanamke inaonekana ajabu wakati vipigo vingi vinatoka kwa wanaume kwenda kwa wake zao.
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nasikia wameongezeka sana baada ya azimio la begini
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    wanabonwa saaana lakini wanaona noumer kushtaka tehetehe one day nilikuwa nipo kituo kidg cha police tbt likaja libaba linadai limebondwa na mkewe! askari wakamuliza sa tukusaidiaje bwana jamaa linalalamika eti mkewe anangv lilikuwa laogopa krd home loool
     
  19. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duh hapo hakuna mind
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna nini u WIND?
     
Loading...