Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa kingoni kutoka Songea wanasifa gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mallaba, Dec 18, 2011.

  1. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Salam wana MMU.

    Nimekuwa nikifatilia kwa karibu sana sifa na changamoto kemkem za makabila mbalimbali ya tz.

    Napenda kuulizia kuhusu wanawake wa kingoni wakoje kwa ujumla? Sina nia mbaya jamani bali ningependa tu kujua wasifu wao.

    Shukrani
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,112
    Trophy Points: 280
    Rusha PM kwa Rose1980
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu napita tu hapa!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wana sifa sawa na mwanamke wa tz
     
  5. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa ni waongeaji sana na huwa hawakubali kushindwa katika kubishana jambo fulani. pia ni wadadisi. sifa nyingine ni wakarim na wenye huruma kwa kila mtu. ukiwakorofisha imekula kwako
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ni wavivu kwenye 6/6 halafu wachafu
     
  7. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karne hii na kizazi hiki cha Computer watu bado tunajadili ukbila jamani!So what and for how long?Tujadili mambo muhimu wazee.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mbona watu hampendi sana historia
     
  9. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Niwajuavyo wangoni, sana sana wale waliofundwa ni waungwana na wana utu.Most of them are real wife material.....this is from my own personal experience.Hujawahi kuona heshima ya hawa "wanyemba" na wakunyumba na wala siyo hawa wa kizazi kipya cha mijini!!!
     
  10. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh! Ukabila tena,acheni hayo
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wana roho nzuri sana, wakarimu!!!!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    case study yangu nawafahamu wawili nao wote wana tabia hii, ni tetesi sio conclusion

    asante, unakutana na kikombe getini, kuoga hadi ufanye maombi

     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Well ukisikia kuna ngoma inaitwa Lizombe au lingwamba au kitoto ujue kuna sababu yake. Ngoma hizo ziko inspired by true events.
     
  14. sister

    sister JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,186
    Trophy Points: 280
    HAHAHAH , uchafu ni hurka ya mtu na wala c kabila, mie ni mngoni na mambo muhimu niliyofundishwa though nimezaliwa mjini na kukulia mjini ni kuwa mwanamke mkamilifu nikimaanisha mambo muhimu yote ambayo mwanamke anatakiwa kufanya yeye kama mwanamke.
     
  15. sister

    sister JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,186
    Trophy Points: 280
    ''nitonye'' yan wew ndo mtu wa kwanza kukusikia wangoni ni wavivu kwenye 6/6 hafu wachafu. fanya utafiti vizuri
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Nawapenda walivyo watulivu nimedate wangoni watatu,ila hawakunivutia as wife material,wana tabia za uvivu.
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,186
    Trophy Points: 280
    mambo muhimu kama yapi? hili pia ni la muhimu mana tunaelimishana , kujua sifa za kabila fulani ni muhimu ili mtu utakayekuwa nae asikusumbue
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Baba akitoka na mama anatoka, wanakutana kilabuni kila mtu ana mtu mwingine. Wakirudi haisumbui watoto wamekula nini wameoga au vipi; hao ni wa interior.

    Wa mjini wanajitahidi kidogo ila la multiple lovers linabaki. Ninapenda ucheshi na ukarimu wao; ni watu muhimu kwenye shughuli (harusi, komunio na misiba) huchangamsha sana hasa mnapokuwa watani!
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    La uchafu nakubaliana nalo. Hata kujisafisha wenyewe tu ni kazi.
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyumbi hii, bombi hii!
     
Loading...