Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Tanzania. Je, Makinda ni Miongoni Mwenu? Uspika Umekuwa Aibu Tupu, Udiktata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Feb 9, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida Mwanamke anashindikizwa na Rostam kupata Uspika na matokeo ni aibu tupu. Tukiangalia wanawake duniani waliopata nafasi za juu Kitaifa: Wanatetea Haki za Wanawake Hasa Wasio na Uwezo Africa na Nchi Maskini. Kwa siku kadhaa Makinda kavaa joo la kuwanyima Rights wanawake wa Tanzania. Leo wanawake wanabeba mizigo ya kuni vijijini, mijini umeme unafanya wanawake kupika kwa shida na zaidi wanawake wafanya biashara ndogo ndogo wanashindwa kupata faida kwa sababu ya ukosefu wa umeme makosa/Maafa ya Dowans na Richmond. Uwanawake wa Makinda ni upi? Wasichana wanabaki nyuma kielemu na kukosa kazi na wengi wao kupata kazi kwa kulala na mafisadi, Uwanawake Makinda upo wapi? Makinda kujiunga Kachukua hatua kama madikteta wanaume wa chama chake kunyima Chadema nafasi ya Haki zao Kuunda Kambi ya Upinzani. Huu ukosefu na upungufu wa Makinda unafanana sana na uwezo wa Kikwete na Pinda. Taifa gani litajengwa na huyu mwanamke Spika? Mpotofu Makinda ni sawa na Palin, wanawake ambao hatuta wakumbuka miaka kumi ijayo - wanajenga legacy za miaka miwili.
    Viongozi Mashuhuri Wanawake Africa na Duniani ni hawa - Tutawakumbuka Miaka Mingi Ijayo:
    [​IMG]
    Mrs Obama, Harvard Graduate, Lawyer, and Former Healthcare Executive
    [​IMG]
    Oprah, Business Woman, The Most Inflectional Woman in the World
    [​IMG]
    President of Liberia
    [​IMG]
    Wangari Maathai, Nobel Winner and Environmentalist
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Spell check basi......
    Hayo makosa kuanzia kichwa cha habari hadi maudhui....ladha imepotea kabisa
     
  3. n

    niweze JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Tausi" Wewe kweli Tausi. Kazi yako kuangalia spell check? au kuua hoja? Fanya kazi Microsoft watakupa kazi kama "linguistic" Mbona JF management hawakupi kazi au unemployed now?
     
  4. Josephine

    Josephine Verified User

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Kwakweli tunahitaji kumuomba Mungu aingilie kati.
     
  5. F

    Fahari omarsaid Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu hakuleta mtume mwanamke kwa7bu hii ya kupelekeshwa kama shoga yenu ANA MAKIMBA
     
  6. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unaweza kupata wazimu ukifikiria nchi hii na mambo yake.
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    Huyu ni Pambo la Bunge sio Speaker, awezi kusimamia haki na kanuni za bunge, kwa kawaida yeye ni Mhuri wa matakwa wa mafisadi papa kama Rostam, Upinzani utamkoma kwani atakuwa anaongozwa na watu wawili tu RA na EL ambao kwa hali hii wamekamilisha matakwa yao lakini kwa la Richmond na DOWANSI tutakula nao sahani moja.
     
  8. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ukipoteza mwelekeo unaenda kuanzaupya. Ni wakati wa kufanya ya Tunisia na Misri. Hakuna lingine litakalotuponya
     
Loading...