Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake sa ingine mnajifedhehesha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Jul 8, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Umeolewa,una kazi nzuri,mme ni mfanyibiashara,mambo yake yamechanganya,nice house,gari,watoto shule za bei mbaya etc , lakini kila kukicha unahisi ana mahawara.The fact kwamba mmeo ni mhangaikaji kila wakati bize kwenye simu. Mume ana matatizo TRA,anayemsaidia ni mdada,anapigiwa simu wakati mko pamoja sebuleni,anapokea na kuongea na huyo mdada,mke anasikia sauti ya kike kwa mbali,presha inapanda inashuka.Anavizia mzee amekwenda toilet anachukua simu ya mmewe na kuscroll last number received,anai note,anai set simu yake kwenye sms na kumwandika mama wa watu ujumbe huu:
    "Nani wewe unampigia simu mume wangu (anamtaja kwa jina),malaya mkubwa wewe,kwanza una ukimwi,mkome mme wangu...etc etc". Upande wa pili mama wa watu anapokea ujumbe huo wakati yeye ndo anahangaika kwa nia njema kumsaidia jamaa mambo yake ya kodi......just imagine,halafu ni mama mtu mzima ana heshima zake.
    Yaani....nimechoka kabisa.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh! Leo chit chat wamekufukuza?

    Pole B, kumbe weye fanyabiashara? Basi ukutane samwhere nikakubembeleze.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pole sana Bishanga, insecurity hiyo punguza mazingira ya kutokuaminika! Wote mna role ya kuplay, wanawake tunataka kuwa reassured now n then; hiyo list ya material things lazima iwe complimented na mambo ya intimacy isiyo kuwa shared na third party!

    Sina cha kumwambia huyo mwanamke coz hayupo hapa, uliepo ni wewe!
     
  4. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Mwanamke mpumbavu
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usikimbilie kwenye hili.

    Labda bishanga hajajenga mazingira ya kuaminiwa, kama kila siku ana mwacha na maswali basi mke lazima awe insecure.

     
  6. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Inakera kupita maelezo, dizani hii ya wanawake ndo huzialika nyumba ndogo wao wenyewe.
     
  7. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulimueleza mkeo hiyo mipango lakini!.
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Bishanga jana nilikuwa mahali mida ya swala ya magharibi, nimekaa nje navuta kinywaji ghafla kaja mama kapaki gari lake kisha akatoka kachukua gari nyingine ambayo ilikuwa imepakiwa kwenye lot na nilipoingia niliikuta. ila alikuwa na ufunguo so hakuna aliyewaza chochote juu ya yule mama.

    kumbe bana gari ile ni y mumewe na kuna wapashkuna wa jiji walimweleza juu ya uwepo wa mumewe pale kwenye ile hotel so alichukua funguo zaspea na kaondoka na gari na kuacha ya kwake bila funguo ili kumdhalilisha. sasa mumewe alipotoka ndipo alipofikir like kaja na gari ile na kuangalia funguo alizo nazo ni za gari nyingine so hawez kutoka na ile gari pale. yule baba alileta tafrani kwa walinzi wa hotel lakin aliposema kuwa hata hiia gari nyingine ni ya kwake basi akashauriwa atulie wanza aone mwisho wa mchezo.

    jamani baada ya kama dk 45 hivi mkewe karudi na tax kujakufuata gari lol walizi wakamjia juu ndipo mumewe akaitwa kuja ni mkewe jamani sitaki kusema nilichoshuhudia yaani ni fedheha ya ajabu, mama alitembezewa kichapo ambacho kilikuwa hadharani niliumia sana nikasema hivi lini sisi wanawake tutabadilika?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    niko siriaz bana.
     
  10. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    ukiona mwanamke anagombana na mwanamke mwenzie kwa ajili ya mwanaume ujue hajitambui; msaidie ajitambue.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    we mwache....hanijui.
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Good one, kama mko close ni lazima atajua kinachoendelea na kuwa supportive!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    unatetea ujinga?
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    wanawake unawajua unawasikia? umueleze mishemishe zako ili iweje? hujawahi kusikia mke aliyemlipua mmewe polisi jamaa akaishia segerea?
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hao ndio wale wale walokwenda shule lakini ustarabu sifuri,yeye mda na mumewe hana wakukaanae akajua siku yake imekwendaje au kuna mpya gani na pengine angemueleza au angemshirikisha,hodari wakubomoa kujenga hawezi....
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Huyo si mke!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tatizo lako humshirikishi, akuibie nini wkati una madeni hadi puani?

    Ndo utatia akili ya kuwa unampa japo hint ya mambo ufanyayo.

     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Bishanga, kama yamekufika huna budi kuwa siriaz. Inauma sana sometimes.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa unaficha, siku ukifa nani atarithi?

    Na atajua unamiliki nini na nini na viko wapi?

    Kama humuamini kiasi hiki bora nioe mie tu.

     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbe na wewe umeona Bishanga hayuko siriaz?

    Analeta mzaha kwa mke? Ngoja aje amwagie polonium

     
Loading...