Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake ni majasiri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 10, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,482
    Trophy Points: 280
    Unakutana nae kwenye gari, hamfahamiani, unaenda kupiga one night stand.
    Hajui una kifaa cha uzito gani, kama ni tubelight au sigara.
    hata kama una tube light wala hakimbiii, atagugumia maumivu mpaka umalize haja zako.
    Hata kama una kitu kama kipisi cha sigara, utamchovya hivyohivyo.
    Kweli wanawake hawaogopi kitu
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Muulize Eva, Mke wa Lutu, Delila na wengine wengitu.
    Hawakawii kukuweka kwenye chupa, hawana maana hata kidogo
     
  3. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hao wadudu sio mchezo!!!!!!!!!!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Unawatafuta wanini sasa?
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mungu aliwaumba kuyatimiza hayo yote uliyoyataja
    kwahiyo wana du ze nidful!!!!
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ujasiri wa hivo hata sisi tunao.,
    Humjui/hakujui unang'oa...tutabebaga majini siku nyingine
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa hili nakugongea thanks leo umeongea point sana
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,482
    Trophy Points: 280
    Hata visivyo na maana vina utamu wake
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Halafu wazuri tena si wachoyo kama tufikiriavyo
    Ni yeye kukuelewa tu
    Anakupa kipago cha manati
    Unamaliza ma ugwadu yako
    Kweli hawaogopi:A S-alert1:
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kweli wakuu hawa wadudu wana moyo sana ila nafikiri wanaongoza kwa roho mbaya na ujasiri wakiamua kukufanyia ubaya utashangaa
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli wanawake ni jasiri,lakini mbona umebase tu kny one stand jamani!!!!!!
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ona mashangazi walivyo na roho za BIBI AGA yule mchawi wa kwenye hadithi za ua jekundu
     
  13. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu kuweni na heshima kidogo, shwaini! Mama yako au dada yako au mkeo ni mdudu?
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Si kwamba ni wajasili sana..........NI KUWA ILE NDUDE YAO NI FREE SIZE.............. in capacity ya kutanuka na kusinyaa accordingly
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo its ready kwa mtarimbo wa aina yeyote ule
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kumbe una majibu hapo kwenye red
     
  17. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Lakini sio ile iliyo lala doro
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umeongea point sana aisee dah
     
  19. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dena nimechukizwa sana na hao watu wawili wanaoita wanawake 'wadudu' wamenikwaza na kunifanya nitoke nje ya mada.
     
  20. B

    Brandon JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ww,hebu tumia kauli nzuri. Ina maana hata mama yako nae ni mdudu?? Tumia busara bana ahh,umenikasirisha sana.
     
Loading...