Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mlio na wanaume acheni uchoyo waoneeni huruma basi wasio na wanaume

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mambomoto, Jul 4, 2011.

  1. m

    mambomoto JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bidhaa inapo kuwa adimu basi mjitahidi kwa upendo mshirikiane kile kidogo kilichopo. Haiwezekani mwanamke kwa maisha ya sasa kujitamba huyu ni mume wangu peke yake angali wapo wanawake wengine pia ambao wanahitaji huduma HII MHIMU kwa kila kiumbe kilichopo hapa ulimwenguni. Kama wewe umebahatika kuolewa utapata heshima yako kama mama mwenye nyumba za sifa nyingine nyingi lakini chonde chonde mumeo akitoa huduma mahali kwa heshima usikasirike.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bonge la ushauri ....na haya magonjwa? HIV and other STI?
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa!!!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ushindwe na ulegeee wewe umtamainie mume/mke wa mwenzio
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    suits me fine babaake, ila sasa tukubaliane kuwa na mm naweza kutoa msaada kwa vijana wadogo ambao hawajawa stable kuweza kuoa. wengine ndo kwanza wana broken hearts, nitumie uzoefu wangu kwako kuponya nyoyo zao. issue ni kukubaliana tu! manake usichotaka kutendewa na mwenzio usimtendee manake mwosha huoshwa!

     
  7. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo ni wazo zuri iwapo utaliambatanisha na hili lifuatalo:
    MKEO PIA AKITOA HUDUMA HII MUHIMU KWA WANAUME WENGINE KWA HESHIMA WALA USIKASIRIKE, KWA KUWA KUNA WANAUME WENGINE WANAMPENDA PIA!
     
  8. F

    Fay2011 Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hope u are not serious, hao wanawake wengine na wao si watafute waume zao? Kwa nini wachangie waume wa wenzao?
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wewe unatakaje?
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    .............'wanawake 7 watajing'ang'aniza kwa mwanamume mmoja ili walau wahesabiwe kuwa walikuwa na waume, lakini kwa MUNGU hakuna ndoa, ndoa ni hapa duniani, tu.............'
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is funny!
    Some women searching for married men!
    What is interesting is when both married and unmarried men search for married women!
    So, where are you in the picture? Why do not you take some from us (married women) instead of blaming/begging us?
     
  12. p

    pori Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wanaume walio na wanawake nao waache uchoyo! how about that? huoni kuwa hii ni vicious circle kuwa inawahusu wote wanawake na wanaume?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi wangu hua nanmwindikiaga kabarua kabisa... “cheza nae ila naomba arudi nyumbani on time...na akiwa msafi kama alivyoondoka!“
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    Hujawahi kusikiaa vya kuiba ni vitamu..
    Ruhusu hatuwapi lakini bado wanafanya
    Na huu wivu si ruhusu mtu...
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhhhh............
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe nadhani una frustration ya ndoa yako unahitaji councelling
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hee!! Nimeshituka yaani unahalalisha uhuni/umalaya kwenye ndoa za watu hii kali kwa kweli kha!!!!
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    duuu! Umewaza nini wewe?
    Hiyo nadhani inawezekana kwa mtu mwenye mapungufu ya akili peke yake.. Vp na wanawake walioolewa nao wawape vijana ambao hawajaoa?
     
  19. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haaaah haaah Lizy so inabidi aoge huko huko!
     
  20. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Kaaazi kwelikweli
     
Loading...