Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake kubadili line za simu Wanapoolewa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Oct 9, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ninashangazwa sana na hii tabia.....Hivi kwa nini wanawake wanapoolewa wanabadilisha

    line za simu??? Kwa mfano Dada yangu alipoolewa kabadili, mademu wengi ninaowajua

    nikisikia wameolewa, nikiwapigia simu siwapati.

    Kwa nini jamani mnakuwa hivi? hamjiamini? Hii inanifanya niamini kuwa Wanaume wengi wanaoa wanawake ambao ni

    wasanii na washafanya sana mchezo mbaya..


    5.jpg
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuondoa usumbufu wa wakware kama Boflo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndio maana huwa nawasikitikia wanao oa
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hiyo picha kama ile ya sex and the city
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unaanza mambo fresh kuna wengine wakisikia umeolewa ndio cm za usiku hazishi..
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    mi mbona sijabadilisha mpaka leo.....namba yangu ni ile ile niliyokupa......
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Liar.....hebu rusha kwa pm nikupigie just now
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm ata mie namwambia abadilishe maana majaa hayachelewi kusema " mke wapi goma lenyewe tulikuwa twalimega hapa kidizaini kwani kuolewa ndio mwisho wa utamu" wanakutombe*a tuu.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Boflo, siku hizi kuna nguvu nyingi sana. Kuna nguvu ya umma na nyingine ni nguvu ya uke, hii ni kiboko. Kenya nguvu ya uke imesababisha midume iwe inapokea kipondo daily, Kahama kuna mtu kajiua, kuikwepa nguvu ya uke.
    Maswali yako haya yatasababisha ukutane na nguvu ya uke kutoka kwa wadada wa JF.
    Mi simo, au unajidai kuwasahau wale madume waliobakwa Zimbabwe na wale wadada wenye nguvu za uke?
     
  11. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cyo wote wanabadilisha wengine cyo wakware :lol:
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukifika wakati hili tendo lazima litimie
     
  13. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wengi wao vimeo! Kwenye ndoa za sikuizi kuna vimeo kinoma! Bila sala na kumweka mungu mbele, ndoa lazma ibume!
     
  14. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Bofloooo,NATA anaua sio!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nimeona na jamaa naye anabofya, hapo ngoma droo...
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Boflo, labda anaamua kuanza ukurasa mpya wa maisha na ku-erase kila kitu kilichopita. Si unajua tena waswahili husema ''uhawara haufi''. Kwa maana hyo anaogopa vihawara vya zamani visianze kusumbua halafu ikawa shida. maana anaweza kushindwa mwaliko wa hawara anayetaka wakakumbushie enzi zileeeee!
     
  17. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Basi Wewe wa Ukweli, 1 out of 1369 in Tz.
     
  18. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Bujibuji, nguvu ya uke lol? Yaani nimecheeka sana.

    Ndo haki sawa kwa wote tena, mtafanyaje? Ila Boflo namwaminia ktka kujibu hoja, tutacompromise nae tu.
     
  19. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    i think they are trying to leave the past behind and start afresh, ni vizuri pia kwani may b wanataka kulinda ndoa zao
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi wa kwangu kabadilisha kama mara tatu hivi na wala sioni taabu kwani ni njia mojawapo ya kulinda mahusiano yetu kama alikuwa na tabia mbaya hapo kabla.
     
Loading...