Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa Tanzania ni legelege

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Smile, Mar 7, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanawake wa tanzania huku tukiendelea na maadhimisho yetu
    tukumbuke kuwa tupo na wanaume legelege kabisa.kwa iyo maisha yetu na ukombozi wa maisha yetu yapo mikononi mwetu wenyewe.hawa wenzetu tulio nao hawana nguvu yeyote ni mgonjwa tu aliyewekewa dripu na oxygen
    hebu angalia-
    1-watu wanakosa huduma muhimu ya afya ,wanakufa bila hatia eti madaktari wamegoma -chanzo mwanaume wa kitanzania
    2-maisha magumu magumu-chanzo mwanaume wa kitanzania
    3-vitu feki nchini eti tbs wana hadi ofisi korea-chanzo?
    4-wizi epa radar -chanzo ?
    5-soka kila siku tunafungwa hata na timu ya somalia-hao ni wanaume wa....?
    6- endeleeni



    yaani hamna siku wanatupa raha humu nchini hamna
    tuungane wamama tuokoe taifa letu[​IMG]
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana nawe, ila sii wote. Wewe sema wanaume wote wa MAGAMBA ni legelege full stop. I trust that I am so hard since I am not one of them Smile. Hata akina mama wa wanaume legelege ni legelege tuuu otherwise msingekubali kurubuniwa na vikanga vyea elfu na jero na pilau kuwapa hao malegele kura zinazopelekea kutumaliza hivi hivi.
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Happy Women's Day....Kesho!

    Tuitumie siku hii kutafakari masuala muhimu ambayo wanawake tunaweza kuyafanya kwa manufaa ya Taifa letu na Dunia,ambayo kwa miaka iliyopita tulitegemea wanaume wafanye. Hatuna sababu ya kutegemea wanaume kwenye kila kitu,ila kuna sababu ya kushirikiana nao katika yale tuyafanyayo kwa kuwa kwa namna moja au nyingine wao ni sehemu ya maisha yetu. Tujifunze kwenye mapungufu yao na tufanye mambo ya tofauti,iwe kisiasa,kiuchumi,kijamii etc. Tunaweza,Dunia Yetu,Chaguo Letu.....Tuchague kufanya kazi kwa bidii na kwa ubora wa hali ya juu!! :poa
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwanaume legelege amezaliwa na wazazi legelege (nachelea kusema mama legelege), kwa hiyo kama wazazi ni legelege tegemea watoto wa kike na kiume legelege katika maeneo yote: uongozi, maadili nk.
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    vp mama unaongea kwa kutumia uzoefu wa mumeo nini?Just curious.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160


    Siku moja moja sio mbaya kuangalia issues differently....but you need us more than you thought
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi wanaume wa Tanzania wakiwa legelege, wanaume wa Kenya tuwaiteje?
     
  8. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umetumwa,Mx
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Tatizo huyo mwanaume aliyewatia umasikini amemuoa Delila.

    Kwenye kila anguko la mwanaume, kuna mwanamke mbele yake. Believe me you.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    natumai hujaamka na hangover, tafakuri kwa kina kisha urudi tena na ututake radhi!!!

    legelege ni ninyi mnaowapa watu uongozi simply ni handsome :A S 465:
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Funny in a sad way..
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    na nyie mngekuwa na akili msingewapeleka kwenye majukwaa na kuwaweka kwenye karatasi la kupigia kura
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kweli dada wanaumegani hawa wanatufanya tuishi kama tupojehanamu.
    Kila siku shida shida. Huduma ya afya tu inawashinda,ni nini sasa wanaweza kutuoffer kamaunatembea na roho yako mkononi?.kwanza nahama nchi mie
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hatuzai tena na nyie.ngoja nitafute mchina
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Lazima tuwe legelege maana Rais wa nchio naye ni LEGELEGE
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu mwenye ushungi/nicab sijui ni mwali au Ashadii??
    Anyway umesahau point moja muhimu hapo Bunge linaongozwa na mwanamke ambaye anatoa kauli ambazo unaweza kudhania ameshituka kutoka usingizini.
    Pia kumbuka mkipewa kofia na t-shirt za njano na khanga za kijani basi nyie roho kwatu kabisa.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    A clever wife often sleeps with a stupid husband
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    If you want to make peace with your enemy, you have to work with your enemy hii sio hapa kwetu tusifanye nao kazi yeyoye tena hawa
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wapo wanawake tunaofanya wanaume waishi kama wapo jehanamu.....kwenye haya maisha, ni kuwa na boundaries ya kile unachoweza kupokea kutoka kwa binadamu mwenzio na kile usichoweza.....wanaume si Mungu,if he does not worth your time,stay away and keep pushing forward with your life....utegemezi ndo unatufanya wengi tuone maisha jehanamu kwa sababu ya wanaume....a stupid belief that we can't do without someone or men....we can....chagua kuheshimu mipaka uliyojiwekea,kujiamini na kukubali kubadilika pale inapobidi.....Usihame nchi, wana makasoro tofauti tofauti....chagua!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Smile kama nitakukwaza utanisamehe dear.... Umekuja mkali mno. Maneno yako yana ukweli Lakini kua more blunt in other post apart from the original post ni rubbing it in - in a wrong way.

    Ni kweli as men wanatakwa wafanye kama ulivosema hapo juu..... Ila kumbuka kua tupo ulimwengu mpya kulinganisha na zamani. Wanawake na sisi tuna nafasi ambazo inabidi tucheze tena responsively kwa maendeleo ya Taifa. Na kumbuka pia kua wale ambao wamekua previledged kutuwakilisha sio woote wanacheza nafasi zao ipasavo. Take note unapowapa wanaume absolute blame katika tatizo ndivo unavo zidi kutu paint wanawake kama wajinga zaidi kwa kukubali kufanyiwa ***** huo...
     
Loading...