Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wa NZEGA tu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NGULI, Aug 17, 2012.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jitokeni kwenye tohara acheni uoga, mshalipiwa. Miaka 20 na zaidi tunawapa kipau mbele...chini ya hapo mtatairiwa baade jioni, jioni. Ila lzama tuwatahiri acheni uoga.

    Kumbukeni ...tohara is good is clean!!
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Haya maneno Kigangwala anayajua ?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    aaah bhana mie nna GOVI na kwa kuwa tupo wachache tunagombaniwa na wanawake wanataka waonje GOVI bhana
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ha ha....hata mimi nipo Nzega.....
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mbona sijakuona kwenye tohara...
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    nipo hapa....we upo pande ipi......?
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Nzega hii hii...ili kuhakikisha hivi vidume vya hapa tunavifyeka kale kangozi
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mnavionea bure vidume vya watu,kwani wake zao wamelalamika..??
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,273
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mkitoka huko nendeni msoma alafu kamateni waku.... na waji.... Kumi kumi muwaserch wana magovi. Kwao kama fasheni kwi kwi kwi....
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hiyo makitu mkuu ni uchafu halafu ni kichocheo cha magonjwa ya sehemu nyeti
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Suala la uchafu nakataa,mngetakiwa kuwafundisha kujisafisha, mbona asilimia kubwa ya wazungu hawayakati na hawana magonjwa mengi kama hao wa huko.Hapo kuna kitu kingine inatakiwa kuwafundisha hao jamaa lakini sio kuwakata magovi yao kwa kisingizio cha usafi mkuu..
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha
    Da hili tangazo muhimu kwa afya.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ndo mana ziondaughter kasema chichat imekaa full kungononeka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaha nilenda mbeya nikakuta wanasema fyaa maganda fitamu kuliko fya kumenya sasa huo mkono wa sweta ukiondolewa sijui itakuwaje
     
  15. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kweli mkuuu ule mkono wa sweta unaficha sana uchafu mpaka unakuwa kama ugali
     
Loading...