Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANAUME vs WANAWAKE

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Jan 25, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Wanaume wakikaa pamoja kwenye mabaraza yao na wanawake wakikaa pamoja, je ni watu wa jinsia gani huzungumzia ngono zaidi?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tafuta mume uolewe, leo naona mihemko imekuzidia
     
  3. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ai jamani ww! Taratibu!
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Tatiana hebu achana nae huyo wala asikutie shaka, naona leo ana yake
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Is this necessarry....?, Mkuu usiwe mkali kwa dada yetu..... comment nyingine zinaweza kumuharibia mtu siku.... Chiniese wanaamini.... "Even Butterflies Flap Can Affect Hurricane Season"
    wakimaanisha kwamba hasira zako kwa dada zinaweza zikamfanya nae apate hasira kwa mtu mwingine... knock on effect before we know it JF nzina tunajibishana kwa hasira....
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unataka kusikia ni wanaume pole coz inaweza kua kundi lolote lile kwa kutegemea tabia zao!Kuna wanauwe wanaongea ishu za maendeleo tu na wanawake wanaoshinda wakipeana ishu za vyumbani!
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Swadakta.
    Nimekuelewa mkuu
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanaume na wanawake wanafanana tabia,huoni humu kuna wanaume wana midomo mirefu wanawake hawaingii:car:
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na wanawake wanamidomo mifupi wanaume hawaingii
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mweeeeeeeeeeeeee!!!
    hakuna ulichowaza kingne zaid ya iki?
    dah
    aya
    i was here
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    teh!
    nidai juis ya ukwaju...
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sitaniwi Rose shauri yako
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole mama wala usijisikie mnyonge, wewe ni mtu wa thamani sana katika jamii yetu ya JF. Wala usikasirike sana nikuchukulia mambo kirahisi tu hapa, hii ni sehemu ya kujifunza pia.

    Nikirudi kwene topic yako hakuna kipimo cha kuonesha ni watu gani wanoongea sana hizo habari. Kwa sababu habari hizo zinaongelea kutokana pia na aina ya watu na mazingira waliopo wakati huo.

    Wanawake tunaweza tukaongea sana hizo habari kutokana na wakati na mazingira na wanaume kadhalika. Kwa mimi binafsi sioni kama kuna kundi linaongelea mambo hayo zaidi ya jingine.

    Ila sisi wote tunayaongea, na hata hapa huwa tunaongelea pia, lakini ndo hicho wakati gani na mazingira yapi.
     
  14. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    shosti wewe!
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaah nini tena Tati mpenzi,umzima lakini.
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahhh we sema tu upo wap sangap
    deliverance at ya do.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wote tu wanaongelea sana hayo mambo!!!
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Isiyo na sukari
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Du!! Kakukosea nini???
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimo humuhumu ikiwa tayari njulishe,utashangaa nimetua kama nzi:)
     
Loading...