Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume TZ Kufanyiwa kama wakenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Apr 5, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Leo hasubuhi nimesikia wanaume wa Tanzania wameanza kutairiwa ili kupunguza maambukizi ya ukimwi.

    Hii campaign ni nzuri na ingekuwa vyema kama ingeanzia bungeni kama kwa wakenya ili kuwa hamasa zaidi na kutangazika kirahisi.

    Kwa idadi niliyosikia kuwa imejitokeza kutairiwa, inanipa picha kuwa watanzania wengi hawajapata hii kitu.....

    Je nimikoa gani hapa Tanzania ambayo hawafanyi hii kitu?
     
  2. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anza na Wajaluo ongeza Waha na Wahaya pia wamo ongeza ana wengine
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa si wanawakeketa wanawake , Wanaume waliwaacha wapi?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wanaume wa wapi hao ambao hawajatahiriwa???
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tanzania hii, nasikia wengi walio tahiriwa ni wa pwani hii mikoa mingine ngoma mbichi
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unaishi Tanzania nayoijua mimi au waishi wapi wewe????
     
  7. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo mchokozi....!
    Kwani anwatibia madonda ya Nyeti zao?
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh da Dena kama unaelewa zaidi juu ya hili ni bora mwaga hapa na sisi wa kusikia tufaidike.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mchokozi kidogo kwani eti hawajatahiriwa mmmmmhhh sijawahi kutana na mwanaume wa hivyo wakati nikiwa msichana
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unajua nimeshangaa wanaume gani ambao hawajatahiriwa Tanzania labda mie nabahati sikuwahi kutana na wa hivyo
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    C mimi jamani ni wale wadau wa kupambana na ukimwi...
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani we da Dena idadi ya hao uliokutana nayo ni % ya wa Tanzania na Sampling yako ilikuwaje?
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Babu ashauriwe kutoa kikombe kwa wale tu waliopata suna. Hii itasaidia kidogo!
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmhhh Nata usinitafutie ugomvi na wanaume wa humu Tanzania nzima mmmhh hapana kwa wale niliowahi kukutana nao sikusema idadi ya watz wote. Labda niongeze tu nimewahi kutana na makabila tofauti sijafanikiwa kuona
     
  15. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee Watanzania kweli mataahira.Mtu unadhalilishwa halafu unakenua!Uwezo wetu wa kufikiri ni mdogo sana.
     
  16. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    watailiwe waache mchezo wajibu wao mpaka serikali iwakumbushe wawa hao khaaaaaaaaaa!
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Cjakupata vyema boss , unamaana?
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    naomba kuuliza kutahiriwa ni usafi,mila au dini? manake huku umangani wanaume wengi hawajatahiriwa kabisa wanasema hilo ni suala la dini au uamuzi wa mtu.Mfano mzuri kuna kipindi cha TV hapa UK kinaitwa SEX EDUCATION IN SCHOOL versus PONOGRAPHY huwa kinaonyesha live wanaume au wasichana wakiwa uchi huku wanafunzi wakiwastudy maumbile yao kama sehemu ya kujielewa,tangu nimeanza kukiangalia sijaona waliotahiriwa kati ya wanaonyeshwa.kwa walio Norway kinaonyeshwa kupitia VIASAT CHAN 3 kila alhamisi 22:30 usiku au wanaotumia canal digital.kwa wanaotumia DSTV sijui kinapatikana chan gani sasa kama hawa wenzetu wazungu tunaodhani wamestaarabika zaidi hawatahiriwi sisi tunatahiri ili iweje kwani wao hawana ukimwi?sidhani kama kweli kutahiri kutapunguza maambukizi ya ukimwi kama hatutabadili tabia za ngono zembe.
     
  19. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wapi wewe, mkoa unaoongoza kwa kutahiri tena bila ganzi ni Arusha, wee acha tu usinikumbushe yaliyonikuta nikitamani kuwa Morani! Yaani hata ukiniahidi 1 bil, siwezi rudia kama kungekuwa na kurudia, ogopa sana Wameru, wamasai, waarusha: halafu mbaya zaidi unatahiriwa ukubwani! Tunafanyiwa mambo ya kinyama, wewe jaribu tu kutuchunguza tukiwa faragha utatuhurumia, hii ni zaidi ya tohara, ukitahiriwa hospitalini unadharaulika hadi na wanawake: huku tunatakiwa kuokolewa na huu ukatili maana ukilia tu umeharibu CV yote: karibuni kwenye hii jehanam!!!!!!
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh pole sana morani, kwa kweli imenitisha.
    Pamoja na maendeleo haya yote bado mnajiuliza "is it possible?"
     
Loading...