Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tunapenda hivi, jee wenzetu wanawake vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Mar 23, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni jambo la kawaida kwa mtu anaefanya jambo mara nyingi au muda mrefu anakuwa mtaalamu wa lile jambo hivyo anakuwa na uwezo mkubwa wa kulinogesha hilo jambo atakapolitenda.
    Chakushangaza wengi wetu wanaume hupendelea zaidi kufwatilia wale wanawake ambao ndio kwanza wanajiingiza katika mchezo wa mapenzi kuliko wale walikuwa muda mrefu kwenye huo mchezo. Huwa tunatowa msururu wa sifa tukianzia na bikira , mnato, chuchu zilizosimama na sifa nyengine tele.

    Swali langu lipo hapa; Jee wenzetu wanawake huwa mnapendelea wanaume wepi kati ya wale waliowazoefu au wale wanaoanza kujingiza sasa kwenye huo mchezo?
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    linakuwa jambo la kawaida mtu mzima kukiowa kisichana!
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nadhani hapa subject sahihi ingekuwa; Baadhi ya wanaume tunatamani hivi, Je wanawake wenye tabia za kutamani kama sisi vipi?

    Just some suggestion..
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    swali jepesi sana.....will be back shortly.....
     
  5. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wao vyovyote tu....hawana cha kujibu hapa,
     
  6. chavka

    chavka Senior Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawapendi kufunguka pili hawajijui ni wamashariki au magharibi
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanawake siku zote wako opposite na wanaume usisahau, wao lazima wapenda wale wanaume wanao sex na wanawake wengi.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    una uhakika.....?
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inategemea umri wa mwanamke husika but generally wanapendelea mwanaume mwenye uzoefu zaidi yao
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    I think it goes with with age, you will always want someone opposite your age, This for both gender.

    Mzee ataka kijana = better sex performance
    Kijana ataka mzee = financial worries taken care.
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    thats nonsense to discuss here
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Wanapenda wenye uzoefu tena wa wanawake si pungufu ya kumi.
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    There is no common sense rather be!
     
  14. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,455
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Wanaume huwa 2napenda wap asilimia kubwa 2nataman 2
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bishanga sikubaliani na wewe, i always go for experience,ya nini bana nianze kutoa twisheni,kwanza huo muda ninao na mambo yenyewe ya kuvaa mikondom wakati nonino zenyewe mpaka zipigwe jeki kwanza,kha! mimi ni wash n go bana.
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha tuwajibie kwani wameingia mitini...wanapenda Pochi.... hapendwi mtu...hata ungekuwaje kama pochi ni nyepesi hola....
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mtatusaidiaje kujibu na wakati 2po?women are emotional oriented wakat men are physical oriented hapo ndipo 2napotofautiana sana kwnye mapenz!wanaume wengi hawapendi wanataman ndo mana wanaangalia hizo physical feature women 2napenda kwa kumaanisha in most cases na tunapenda those men wanaojua kuonyesha mapenz,we want men who will love,care,adore,cherish,respect and make us happy!hayo ya physical hua hatuyaangalii sana!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi napendwa mwanaume bikra.
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    :flock:
     
  20. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi sijawai ka vipi ni pm nataka niwe mwanafunzi wako unifundishe
     
Loading...