Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kupika na kupakua ni ushamba jamani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 28, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Embu tuabarishane jamani

    nimeenda kwa shoga yangu nikiwa na rafiki yangu mmoja
    aakashangaa gafula binti yuko sebulen akasiki sauti
    shemeji umekuja karibu yakhe...leo nimeingia mwenyewe
    kwenye mtalimbo!!!watu wakacheka wenye kuhisi mtalimbo mwingine
    gafra tukaingia tukakuta mwanaume anausukuma ugali kana ana akili nzuri jamani kuna watu wana bahati nyie..kurudi sebulen mwana ume yule akatenga chakula amemaliza tukaagana njian best anauliza hivi rafiki yako kalipata wapi lile shamba wallahi....
    Nikasema kweli wengine tunawatafuta wengine wanaikimbia

    nkasea jamani labda sijui kwangu nikaona normal...ila mwanaume kupika ushamba???
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Msiposaidiwa shida, mkisaidiwa shida na mnatuona washamba na labda tumeshalambishwa limbwata! sijui tukimbilie kambi gani! Labda njemba hapendi ugali unaopikwa na mkewe.....just thinking aloud :)
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa

    kuna watu awajui mapenzi ni kushhirikiana lakini wengine wanaamini ushirikiano vitandani tu..hapa ndipo kosa kubwa!!!!
    Tusaidiane kila department jamani sio cfo,ceo wewe cio wengine no..wote tuwe kitu kimja na i can imagine jamani mwanamke wa aina hiyo anavyofurah moyon mwake...hapo utakuta ata limbwata ajawekewewa akiwekewa???
    Braaaa braaaaaa
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    INATEGEMEA,mwanamme anaweza kupika kutokana na sababu zifuatazo;
    1.Mkewe anaumwa
    2.Kazi ni nyingi sana hivyo inabidi mme asaidie,
    3.Mwanamke hana ujuzi sana wa mapishi,hivyo mwanamme atajifanya kumsaidia,lakini lengo
    ni kumuelekeza anataka chakula kipikweje.
    4.Wapo wanaume wanaopenda mambo ya kike,kike,kike,kike, kila shughuli waifanyao
    akina mama nao wanatamani, si ajabu ukakuta kavaa khanga ya mkewe kutwa nzima
    5. Wapo wanaume wenye huruma ya hali ya juu,hivyo wanasaidia tu
    6. Upendo nao ukizidi sana sana sana ndio hivyo tena
    7. Limbwata likikolea sawasawa atapika,atafua nguo,ataosha vyombo,hata gesti atakusindikiza
    (naomba usiniulize limbwata ninini hata mimi huwa nalisikia tu)
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    TALL
    naomba usiniulize limbwata ninini hata mimi huwa nalisikia tu)


    KWA MALEZO YAKO NA MTITIRIKO

    WE USHALINYWA TUPE TU LADHA YAKE ZAIDI KUNA MENGINE UMEFICHA NJE YA HAPO JUU.............ILA ALIKUTESA
     
  6. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama mwanamke anahitaji "ukombozi" basi adui wa huo ukombozi ni wanawake haohao
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kizuri kama mwanaume anayepika
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    wera wera

    janjawood!!!!!!!!!!!mjanja utamjua tu!!!
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kupika inategemea, lakini kama kuna wageni sio ustaarabu dume likaingia jikoni na kuandaa chakula cha wote
     
  10. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna tatizo kumsaidia mamaa mambo ya jikoni....tunachoogopa ni maneno yenu kina mama..hamkawii kutuona mume ***** kisa tu tumewasaidieni kupika...
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Muhimu mtu akipata mume wa namna hii ni kumheshimu, maisha kusaidiana!..
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Tena kumheshimu sana BJ. Haya Hongera kwa ushindi mkubwa wa jana. Naona SAF aliamua kumpumzisha star wenu jana.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wakuu suala la kupika kwa wanaume ni zaidi ya mapenzi au kuwa mume *****; wanaume naturally ni wapishi wazuri sana na ndio maana hoteli nyingi chefs wengi ni wanaume.

    kupika ni art kama vile sanaa nyingine na kusema kweli kipaji kile hakiigiki,

    wanaume wengi waliolelewa vizuri hujua kupika na huweza kupika, pia wanaume waliowahi kuishi mabachelor au colleges mara nyingi wamekua wanapika

    Now back to family issues
    Mwanaume anayepika mara nyingi huwa na kipaji au uwezo wa kuwa karibu pia hata na watoto na mamaa. zaidi ya hayo, mwanaume anayepika is naturally romantic, more helpful, loved by kids na pia inaonyesha ana muda wa kufanya mazuri kwa mke na watoto

    Moreover, kupika tu ni fun kinoma

    TO ANSWER THE QUESTION, MWANAUME KUPIKA SIO USHAMBA
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Acha tu, mana ukimkebehi msaada unasitishwa!..Nikipata wa namna hiyo nitafurahi hata kama majukumu ya ndani nayamiliki vzr.
    Oh! thanx,yani ilibidi star Rooney apumue asijeruhiwe zaidi mana bado kuna mechi ngumu zinakuja!..Nilisikitika mlivyodroo, ilikuwa mshinde eniwei ndo kandanda!..
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Kabisa BJ..halafu wengine husahau kwamba huo ni msaada tu na kudhani ni wajibu wa mwenzie na hapo ndipo njemba husimamisha msaada wake. Ahsante sana BJ tumepoteza opportunity nzuri sana jana ya kukaa bega kwa bega na miamba wawili wa soka UK. Jamaa baada ya kujifunga goli tu basi nikahisi Rooney asingecheza maana sasa hivi huja kuokoa jahazi kuanzia dkk ya 55 na kuendelea kama bado ni 0-0. Mchapo wa J`mosi nausubiri kwa hamu kuu I hope itakuwa mechi nzuri sana na siyo midebwedo kama ile ya MANU na L`pool. Matokeo ambayo mimi niyafurahia zaidi ni 0-0 ili kuisaidia timu yangu :) si unajua tena mvuta kamba....... Haya J`pili njema...usipotee kiasi hicho jamani hasa kule kwenye soka. Tangu utoke likizo umeadimika kama shilingi ya Kenya ;)
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mama mia mie nimeshapika sana tu lkn tulipokuwa mimi na yeye na mtoto wetu akiwa na mwezi mmoja mpaka sita beki 3 wetu alikula kona mapema kukimbia kazi, ilikuwa nikitoka job, nakuta nguo za mtoto, nepi nafua nazianika nje, kid akiamka ntamsaidia kumbembeleza kwa kweli hiyo kitu imenitengenezea uaminifu na upendo mkubwa sana na ukaribu wa hali ya juu, tunaishi km marafiki hakuna ubaba flani hivi wa kizamani, kweli very enjoyable.
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    BAK, kuna njemba nyingine kwenye mambo ya maakuli ni balaa..unatamani kila siku akaangize, ha ha ha
    Inshalaah,jmosi tushinde kama Ze Blue hawatatuzibia!..Siku hizi kila mshabiki anaombea timu pinzani ifungwe,lol!..Na nyie kazeni kamba ila manu taifa kubwa!....sipotei tena pal, si unaelewa mikiki ya maisha na kujipanga ukizingatia 2010 ina mambo mengi!..j2 njema too!!
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    endelea kuwa na upendo huo kaka wa kumsaidia mkeo,wewe ni mfano wa mwanaume bora.
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa BJ kuna njembas nyingine zinajua kukaangiza vibaya sana. Niliwahi kualikwa kwa Wabongo (mke na mume) basi Baba mwenye nyumba ndiyo alikaangiza siku hiyo...we acha tu maana msosi ulikuwa bab kubwa! Sawa jipange vyema BJ ni kweli 2010 ina mambo mengi sana. Kila la heri. Jumamosi sitaki nyie mshinde wala Chelsea washindi na sare iwe ya 0-0 si unajua mshindi mwaka huu anaweza kuwa kwa tofauti ya magoli tu? Haya kwaheri.
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mie pia nina rafiki yangu ameolewa, mara kadhaa nikienda kwao kwa dinner unakuta mume yupo jikoni tena amepachika kwa juu na ile nguo special ya kupikia na msosi mtamu..of course wanasaidiana na majukumu mengine,raha sana maisha yale kama heshima haipotei!..mwingine hata kutoa chombo mezani hatoi acha kuosha,huh!.
    Asante, tutazidi habarishana via sport page yetu kuhusu huo mpambano ujao!..Naona umekamia sana 0-0,na iwe ila mie nataka ushindi tuongeze magoli na points ha ha...bye 4 now!
     
Loading...