Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanatuibia:Tuache kununua sinema za KIBONGO

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bujibuji, May 17, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    Zinaniboa, yaani Watanzania wamekosa vitu vya kufanya sasa wanafikiria wizi tu.
    Sinema moja kuwa na Part 1 na Part 2 ni wizi, tusikubali kuibiwa, tuache kununua kazi zao hadi hapo watakapo jirekebisha.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na vituko vyako lakini huwa unaongea vitu vya maana.
    Hivi kuwa msanii maana yake uwe tapeli?
    Wacheza filamu wa tz ni matapeli tumewashtukia.
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yani hata mimi nashanga sana na part 2 yenyewe inakuwa aieleweki hata kidogo utumbo tu
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    tena wanawaza muda wote, mtu anawaza nusu saa nzima.
    Tujifunze kutoka Hollywood sio kutoka Nollywood
     
  5. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa ukiwakataza wenzio...watakua hawakuelewi...naamin umekua muelewa. Vizuri uwatajie mapungufu ulioyaona ili nao wajifunze.
    Mdogo wangu alintumia film 1 ya kibongo nilimshauri wakitaka films ntakua nawaagizia kutoka huku. Maana sikuwa naenjoy ila nlikua na hasira...unajua kulazimisha kitu usichokiweza bora ufanye ulicho kiweza/kukizoea.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    umeona ehhhh!!!!!!!
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Au watu wanaoga dakika 30. Kwa kweli ni wizi. Kwa nini hawmalizi story kwenye DVD moja. Ni wezi
     
  8. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    kweli wanaboa,siyo part 1&2 tu hata story zao hazina mana,tz kuna mambo mengi yenye mtiririko wa story nzuri si mpnz tu.
     
  9. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanapozinunua kwa wingi....ndivyo wanavyozidi kutoa ...!
    Inaonesha na hao wanunuzi hawana uelewa zaidi. Waelimisheni.
     
  10. S

    Skype JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mmegusa penyewe, mimi mwenyewe naona kinyaa kabisa kutizama haya maigizo ya tz a.k.a filamu za kibongo.
    Naona kama wameelemea zaidi kwenye mapenzi halafu hata uhusika wanashindwa kabisa kuuvaa, yaani hakuna uhalisia kabisa.
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kanza filamu za kibongo hazina mafunzo kabisaaaa.Nakumbuka michezo ya enzi zileee kule ITV ilikuwa poa sana.Na hata kipindi KAOLE walipotoa filamu ya JOHAR ilinifurahisha kwani iligusa hisia.Sasa ni wizi mtupu.......Badala watoe cd A na B.Wenyewe wanatoa part 1 na 2.
     
  12. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yaani filamu za kibongo zinaboa, fupi halafu wanang'ang'aniza iwe na part one & two, kutula pesa zetu.
    inabidi wajirekebishe kwa kweli.
    halafu editing yao mbovu,
    na hawajui kabisa sound control, makelele mengi,
    ingawa wanatuwakilisha wanahitaji shule zaidi
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    majina ya kizungu stori ya kiswahili, hili nalo ni tatizo.
     
  14. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Yaani Movie za Kibongo mi nshagoma siangaliikabisa sk hizi..Hazina continuity nzuri, rangi, story zenyewe mbovu,uigizaji wenyewe wa kukariri,action zenyewe hovyo hovyo tu.........kaaaazi kweli kweli
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    siyo lazima mziangalie, besides bongo hakuna movie bali maigizo yaliyo rekodiwa. Put that in your minds!
     
  16. s

    sugi JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kumbe kuna watu walikuwa wananunua bado?
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mie filamu ambazo nimeangalia hata kumi hazizidi yaani hhakuna cha maana zaidi ya mapenzi tu, script writing mbovu, waigizaji ndo ma
    director filamu mmoja mastaa kumi hahaa yaani hakuna ladha yoyote
     
  18. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    BjBj umenena. Yaani
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tatizo wabongo wanaigiza wanaigiza.
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Story za mtaani wao wanaita sinema,just first ten minutes umeshaijua story yote mwisho itakuwaje lakini katikati yake unasikia end of part I.Hakika zinaboa coz hazina msisimko na wahusika hawauvai uhalisia.nadhani kuuza sura ni ajenda kubwa.Wangejaribu kuja na ubunifu wa stori zinazogusa hisia kwa watazamaji na kuweka waigizaji mahiri wanaoendana na scene husika..maana ya part 2 sio nusu ya sinema,inatakiwa part one iishe na ikija part two ni another story yenye wahusika walewale ikiwa na maudhui yanayohusisha the earlier story.otherwise ni rubbish
     
Loading...