Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaowaunga Mkono Mafisadi kwa Lugha zao ni hawa tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Aug 12, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Angalia Orodha hii na uwaongeze wengine:-
    1. Makongoro Mahanga
    2. Serukamba
    3. Malima
    4. Masha
    5. Mzindakaya
    6. Ngombale Mwiru
    7. Sophia Simba
    8.
    9.
    Endelea.................
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    serukamba alihaidiwa uwaziri na lowassa lakini naona hadi leo mambo yamekuwa magumu kanaanza kupoteza tumaini ila lowassa amekalipia ada ya masomo pale esami arusha ndo kanaendelea kusoma ,always kamekuwa kainformer katiifu kwa mafisadi and im sure ni miongoni mwa wanafiki ambao hawatarudi bungeni tena.
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unafiki huu ndio unaitafuna Nchi hii.
     
  4. S

    Sauti ya Simba Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemsahau George Mkuchika.
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,947
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    makamba
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sawa kabisa kwani huyu ni kikwazo kwa vyombo vyetu vya habari.
     
  7. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    HOSEAH JE?LIST NI Ndefu sana
     
  8. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmemsahau anne makinda jamani, jakson makweta japo hali yake mbaya hatarudi tena bungeni labda akasikilize bunge kwenye zile siti za nyuma.
     
  9. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi malechela yuko upande gani? hayupo kwenye orodha au yupo upande wetu ndo maana Kingunge anashambulia bila kumtaja eti anatafuta umaarufu hajui mambo ya nchi yeye tu (Kingunge) ndiyo mzee pekee. Alikuwa wapi mpaka kina chenge wanafungua akaunti nje ya nchi yeye anashauri serikali gani?
     
  10. b

    bnhai JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,669
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Lets be realistic wana JF. Hivi mtu akitoa hoja yake anaunga mkono ufisadi. Nadhani watu sasa wataogopa hata kusema maoni yao kisa ufisadi. Au ndio tunaanza kuzuia uhuru wa habari. Muda si muda na humu tutaanza kuambizana tunaunga mkono ufisadi. Mf hoja ya PhD inatia mashaka unless anaevidence
     
  11. a

    adobe JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    serukamba ni ovyo sana.kabla hakajaingia bungeni kalikuwa kanawachukia sana mafisadi.Nimekuwa nako maranyingi sana kule sinza wakati kana ishi ktk chumba na sebule kalikuwa kabishi sana.mtoto wa lowasa ndo alikuwa anampigia debe kwa baba yake na kupata ubunge.sasa kamekuwa kama ndondocha.Hawezi pata ubunge tena 2010
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Edward Lowasa, Rostam Azizi, Luhanjo...etc., mbona list itakuwa ndefu sana???
     
  13. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Makamba ni kama kenge kwenye msafara wa mamba! Hivyo naye ni kama "mamba ndogo"
     
Loading...