Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaopost kumusu 'heslb'

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jov, Sep 17, 2012.

  1. jov

    jov Senior Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wana jukwaa ni bora kama huna kitu kipya ni bora usiandike post zisizo na maana kwani inakuwa kama kuwapotezea mda watu kusom post ambazo title zinakuwa za kuvutiaa lakini contents bure kabisa hasa katika swala ambalo ni la muhimu kwa watu kama 'heslb'
     
  2. Paschal M Wilson

    Paschal M Wilson JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 318
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Dat'z tsup!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Tatizo nyie watoto mnakosa uvumilivu! Mlisumbua sana wakati matokeo ya form six, University posting hazijatoka! Just keep patience, kuna siku majina ya mikopo yatatoka. Mngelikuwa wa umri mkubwa ningesema mtajiletee presure bure! Mwambie mzee ajiandae tu!In case anapata mkopo basi hela itatumika kwa mambo mengine1
     
Loading...