Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaopinga maandamano ya CHADEMA hawaijui historia ya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jul 5, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nimevutiwa sana na kuonyeshwa kwenye taarifa la tbc matukio ya zamani maandamano makubwa ya kulaani mauaji ya karume. Tz tangia zamani tumekuwa tunafanya maandamano ya kuunga mkono au kupinga mambo fulani. je, leo chadema wanavyofanya maandamano ya kupinga kupanda bei holela na mambo mengine ya msingi tatizo nini? wanaopinga ni waoga maana maandamano hata kabla ya uhuru yametumika sana kuwapa watz umoja na uzalendo
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hawa wabunge wa kulala na kuzinduka na kuunga hoja 100%, unafikiri wanasoma historia. Disco saa ngapi na kusoma saa ngapi. Maandamana ni njia ya kawaida kuonyesha au kuhamasisha mabo mengi tu, sio katika siasa tu.
     
  3. i

    ichawinga Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ibange! hata mimi kwa upande wangu nimefurahi sana kuona TBC wakionesha maandamano yaliofanyika kipindi hicho cha kulaani mauaji ya karume sasa Chadema wakiandamana kupinga maisha magumu wanasema wanachochea vurugu sasa tuwaulize huko nyuma vipi waliokuwa wanavunja amani pia......
     
Loading...