Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaohitaji kujiunga na Freemason

Discussion in 'Jamii Photos' started by NEW NOEL, Sep 15, 2012.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    552070_377760568961165_817557693_n.jpg
    Kweli mjini kuna mambo....Daktari huyo anakila aina ya tiba mpaka kujiunga na freemason
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hii ndo funga kazi. Kwahyo huyo jamaa ni agent wa freemason??
     
  3. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hawa si ndio matapeli wa town...mimi bado najiuliza hivi inamaana hii slogani ya freemason imeshika akili za wabongo kiasi hichi kweli. yaani sasa hivi mtu akipata mkosi anasema ni freemason. Watu siku hizi wala hawautaji uchawi tena.
     
  4. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yaani hapa nacheka mwenyewe tu. Kazi kweli kweli aiseeeee.
     
  5. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hivi SiriKali iko wapi mpaka watu wanatapeli live namna hii?

    It is too much!
     
  6. f

    follow me Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hili linahitaji serikali ndugu yangu?
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duuu... Kazi ipo....sasa yeye ni agent wao au anawaroga wakubali....
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndio. Inahitaji serikali kuwafungia vibali vya uganga..
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    sidhani hata kama ana kibali huyo!
     
  10. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Awe na kibali au asiwe nacho, kama sio serikali pekee ni nani mwenye mamlaka ya kumuadibisha? maana ni utapel wa waz waz kabisa na naamin kati yetu uelewa wao ni mdogo lazma wataingia king tu
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Job true true!
     
  12. f

    follow me Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenda kwa waganga nayo ni imani kama ilivyo watu wengine kwenye imani zao, hawa masons nao kunaimani, je? wafungiwe vibali hawa wanaoanzisha nyumba za ibada ati wana waokoa watu hali ya kuwa ukitazama kwa undani sana ni wanazidi kuwatia watu umasikini kwa kuwachukulia hata icho kidogo walicho nacho! why sisi raia wenyewe tusiache kwenda jkwa hao waganga, na kama magonjwa twende hospitali na madawa ya miti asili, why twende ufreemanson haliyakuwa tunaimani za dini zinazoeleweka, serikali ikukataze wewe kujiunga na ufreemanson kwa kuwafungia vibali watu ili iweje/ hali yakuwa ndo imani yako hiko huko! sijaona saabu ya govt kuingizwa hapo!

    kwa hli ni commitment yetu kwenye imani zetu ndo linahitajika, sasa unaamini vipi huyu mtu anashindwa kukuunga na ufreemanson?
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wehu wanazidi tu kuongezeka humu duniani.
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ikibainika wanawaibia watu basi nao wachukuliwe hatua....ni wizi kama mwingine...
     
  15. f

    follow me Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa huyu wewe unauhakika gani anawaibia watu! je? yeye hana haki yakuwa freemanson na kuwaunga wenzake. freemanson iko kila sehemu kama mitandao ya simu na mabank, ivyo kuna wale wanaojinga na xtrem ya 450 kwa siku, na kuna wanaojiunga unlimited ya mwezi. ivo kuna watu wenye nyazifa zao wanajiunga kupitia madon wa kefreemanson na pia hata watu wa vijijini ndanindani wanahaki na wa uswazi ndo wanaweza kupitia kwa maagent wao hawa.
     
Loading...