Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa kufanana kwa sura.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Mar 4, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ni juzi tu baba na mama yangu wameadhimisha miaka 50 ya ndoa yao.Moja ya vitu vyenye kuvutia,ni pale unapoangalia wawili hawa katika uzee wao wenye siha wanvyofanana kwa sura.Ninngependa kuuliza wanajamvi ,huku kufanana kwa wanandoa kunasababishwa na nini.Kwa kumbukumbu ya picha zilizopo,inaonekana kipindi wanaoana kila mmoja alikuwa na sura yake,lakini umri unavyokwenda sura zinashahabiana.Kwanini?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sio wanandoa tu, hata wapenzi na marafiki wakiwa pamoja muda mrefu hufanana.
     
  3. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Labda ndio ile kitu inasemwa kuwa wanaungana na kuwa mwili mmoja.
    Maana wanasayansi wanatuambia hivi tulivyo ni matokeo ya kile tunachokula, tunachofikiri na tunavyofanya/fikia maamuzi. So kama wanashare kila katika hivi wanaweza kufanana.
    Mwenye taarifa za ndani anawea kutujuza mengi zaidi!
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli,i have a closest friend mpaka kila mtu anasema we are twins.
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    50 years of marriage? that's great by any standards... kufanana is just a myth, i guess
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi pia nilikuwa na rafiki hadi ilifikia kipindi tunajikuta tumevaa sare wakati tunafanya shopping sehemu tofauti na hatukai karibu.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa ndo mchague wanamme wenye mvuto japo kidogo.

    Mtajikuta mmekuwa na sura kama handsome boy wa TZ.

    Na hii ni kweli kabisa, wanandoa hufanana
     
  8. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    umeona e
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Congratulations for the lovely sylver jubilee! May the all mighty God give them more yrs to comemorate diamond one!
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    True love..
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndo love itizame na sura
    utakuwa zamadamu baada ya miaka10 bure.

     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Refar
    Mwl. Nyerere
    &
    Maria Nyerere
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tunu na pinda?

     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya matani sasa
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    au ben na ana?

     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    au kabakabana na superman
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Absolutely, kila mnavyo pendana ndo mnazidi kufanana.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, ngoja nije niwachunguze

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa kama una wake wawili inakuwaje??

    U
     
  20. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, meta uzi anasema: kufanana kwa sura; siyo mavazi!
     
Loading...