Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanamuziki wa nigeria....

Discussion in 'Entertainment' started by The Boss, Jul 22, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi africa nzima wanamuziki wa nigeria
    wanatamba.....
    Sasa mimi huwa najiuliza hivi kwa nini hawatambi dunia nzima?????
    I mean sijawahi sikia labda p square ft snoop hivi
    au j martin ft beyonce....

    Nini kinachowafanya wasitambe duniani?
    Mbona wajamaica wanaweza?????
    Wanaigeria wanashindwa vipi?
    Sijawahi sikia wako kwenye chart ya bilboard hivi...

    Au wanakubalika us na europe labda lakini mimi sijasikia...
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu wale jamaa ni matapeli wa kutupwa. Hawana jipya nje ya afrika. Pili, huko kwingine hawapendwi. Kila taifa linawaogopa na kuwakimbia. Si ajabu hata products zao za kisanii kama mziki watu wanakuwa hawana hamu nao. Ukimchukia mtu unachukia na kila kitu chake. Ndo kanuni mkuu.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    inawezekana haya usemayo ni ya kweli Babuyao
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamaa wanafunika mbaya sema wewe hufuatilii.kaangalie machanel ya nje ya muziki utawaona hao p s wanavyotamba.na vilevile kipimo cha kupedwa si lazima upige na 50 au jz.ipo miziki inatamba huko india lakini hawajashirikiswa na waamerika.kwani hao waamerika ni kina nani?kwa hiyo unataka kusema fally alipomshirikishayule mmarekani ndio kipimo cha kukubalika kwa ndombolo huko juu?
     
  5. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Sasa ndg yangu mbona hujauliza watz wangapi wanatamba Afrika mashariki au afrika unawaulizia wanigeria tu?? tupe sababu ya kufikiria hivyo.
    pili wameshakuja bongo na nchi zingine za afrika na hii ni hatua kubwa tu. kama ulifuatilia BET awards za mwaka huu nakumbuka walikuwepo pia ktk moja ya kategori zao, sasa cjui kukubalika gani tena unaotaka wewe???
    Mwisho ni kwamba miziki ya kimarekani na jamaica na waUk kwa kiasi fulani zina mielekeo inayofanana japo siyo yote na wanamuziki wengi wa jamaica wanafanyia shughuli zao UK au US ambapo ndipo wana washabiki wengi.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Sikueleweka i guess.....
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Unamjua Wale?

    Sade ni nusu Mnaija pia....

    YouTube - Wale - Pretty Girls ft. Gucci Mane, Weensey Of Backyard Band
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..Fela Anikulapo Kuti alikuwa kiboko yao.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Walikuwepo Osibisa katika miaka ya sabini walikuwa wanatamba sana kimataifa.

    Everybody do what do you do e, smile will bring a sunshine day - munakumbuka hii vijana wa zamani?
     
  10. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    matapeli for sure......alafu nafikiri watashindwana lugha bkwenye mziki.... lugha yao ile ya pidgin itakuwa tabu kufanya featuring na kina Beyonce, P.Diddy na wengineo

    angalia mf. wa Nigerian Pidgin English
    Wetin dey happen - What is happening?
    Hin say make we dey go - he said we should go
    I no no, Me no no - I don't know
    You no say di people dem for dat side don wiked pass - do you know that those people are very wicked
    Make we show for dia - Let us meet there
    Una go, no dey come ma house again - you lot should go away and never return to my house
    I go woze you finish - I will slap you silly; I will hurt you
    You say wetin - what did you say

    .............................................
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ningumu kutamba kwa wanamuziki wa nnchi nyingi tu,kama unazungumzia USA kama haupigi muziki wanaopiga wao sahau kupata huo umaarufu unaosema,pia wanalinda sana soko la wanamuziki wao nikazi sana kupenyeza kazi za nje
     
Loading...