Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaharakati wa kujitegemea waandaa maandamano kupinga mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Janja PORI, Mar 9, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wadau nipo hapa hadees posta gorofani nimeweka decoder yangu kuna baadhi ya majamaa ka 6 akiwemo kada flani wa chama flani, eti wanaandaa maandamano kupinga mgomo wa madktari. But inavoenakana kuna pesa zimetembea hapa maana siwaelewi maongezi yao.
    je askari watapinga maandamano haya?
    narudi na updates
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,908
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    ccm na strategy ya kipumbavu,..tutashuhudia maandamano na mipasho ya aina yake pale jk atakapozungumza na wazee ovyo wa ccm wa dar...
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapi hiyo nije na Bango langu linalosema.........Tumechoka kuburuzwa
     
  4. m

    mtznunda Senior Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asee lini hyo kitu tujipange kbs
     
  5. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watafanya propaganda zoote lakini bila mponda na nkya kuondoka hakitaeleweka...!
     
  6. S

    Shansila Senior Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sehemu gani?umesema kama vile wanatembeza ngawira?hebu ni pm niwahi mie,hizo dili huwa chache sana,nakushangaa unachelewa!
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Harafu mwenzio kamshahara kangu kameshaisha.............., wanipe hizo njuruku niandae bango langu - " presidaa achia ngazi , taifa limekushinda"
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri kwa hamu updates hizo
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    La kwangu nitaandika: "WAPIGWE RISASI HADHARANI!"
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Pi hakikisha wanaonyesha Kibali toka Poilsi hao. Isiwe ubaguzi katika suala la kkuwa na maadamano kuomba vibali.

    Hao ni vibaraka wa Serikali hivyo utakuta hawana hata kibali cha kuandamana lakini utaona Jeshi la polisi wanawapa Ulinzi.


    WANANIBOA POLISI HAWA!!!!!!!!!!!!!!!!!


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  11. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    updates, hawa jamaa wapo na waandishi wa habari na wameita presss ngoja tuone
     
  12. S

    Shansila Senior Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaharakati wa kujitegemea?kum***ae!Waache u**nge!tuko kazini mwezi huu.
     
  13. R

    REAL PASTOR Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatari tupu!!!
     
  14. R

    REAL PASTOR Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LAKINI IPO SIKU TU WATANZANIA TUTAGUNDUA KIINI CHA HAYA YOTE! Ushauri wangu ni kwamba mara tutakapogundua, IWE NI MUNGU, au MTU tuliyemkosea, basi tusiogope KUREKEBISHA naye!!! Hivi ninyi hamwoni????!! Ingekuwa hili ni gari nadhani tungelikataa kulipanda, zaidi sana pale ambapo tunajua wazi SOLUTION ya mikasa ya gari letu!
     
  15. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa si wanaharakati mi nawaita wasaliti... Njaa zao ndo znazowapelekea kusaliti uma wa watanzania... Eti wanaharakati wazalendo! Uzalendo wameujua leo? Vibaraka wakubwa hawa...
     
  16. B

    BILLY2TRY Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanaharakati wa kujitegemea au wanaharakati wa Chama fulani? nao wazuiwe!!!
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Hawa jamaa ni wana-CCM na nimewaona wiki hii wakiojiwa na makwaiya wa kuyenga kwenye kipindi cha je tutafika na walikuwa wanajitambulisha kama makada wa CCM waliojiunga mwaka 2005 mmoja anaitwa Assenga Abubakari na wenzake wawili,walichokifanya wamemtafuta mzee mmoja na kumuita ni dokta mstaafu na yeye kawalaumu madaktari....wameseama kuwa watashirikisha wananchi na wagonjwa.Wao wana jihita wana harakati wazalendo.


    source:Channel ten
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Assenga,salum,mateu(mpemba feki) na risasi mwaulanga wanatumika vibaya sana hawa watu!!
     
  19. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wa CCM, wale wengine wa wapi?,
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Labda wawahonge wa2 ili wabebe mabango la sivyo watabaki wenyewe na milozi ya magamba
     
Loading...