Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Wanaharakati wa CCM Elimu Ya Juu Wapinga Mgomo wa Madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jul 2, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kundi la wanaharakati kutoka vyuo vya elimu ya juu nchini, wakiwa na mabango jana katika hospitali ya taifa, Muhimbili, Dar es Salaam, kushinikiza madaktari waache mgomo.
    [​IMG]
    Kiongozi wa wanaharakati kutoka vyuo vya elimu ya juu Abubakari Assenga (kushoto), akiwa na Katibu wa Jumuia ya Madaktari Tanzania, Edwin Chitange, baada ya maandamano ya wanaharakati hao kufika Muhimbili kushinikiza madaktari kusitisha mgomo
    [​IMG]
    Kiongozi wa wanaharakati kutoka vyuo vya elimu ya Juu, Abubakar Assenga akizungumza na waandishi wa habari baada ya maandamano yao kufika Muhimbili kushinikiza madaktari kuacha mgomo.
    [​IMG]
    Mwanamke aliyekuwa akisubiri kuona mgonjwa wake, Katika hospitali ya Muhimbuli, Dar es Salaam, Helen Thomas, akisoma bango lililoachwa na wanaharakati hao wa vyuo vya elimu ya juu.
    [​IMG]
    Wanaharakati wa vyuo vya elimu ya juu, wakihanikiza baada ya kufika Muhimbili kutaka madaktari waache mgomo

    MY TAKE; Hivi Wanaharakati wa MAgamba Vyuo vikuu ni hao tu?
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao bado hawajaingia kwenye pay roll ivyo ni haki yao kuandamana.
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    wametoka vyuo gani hawa??
    unapokua na wasomi hewa tabu sana...kila siku wao wanagoma kuongezewa posho ya chakula na malazi na kwa njia hiyo hiyo wanafanikisha..kwa nini wao kuwaandamania wengine??
    au hawa ni wale wa kutoka kile chuo cha pale morogoro??
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,434
    Likes Received: 13,442
    Trophy Points: 280
    Hao ni wafuasi wa ccm na ndio maana wameruhusiwa kuandamana.Jiulize wangekuwa wanaandamana kuunga mkono mgomo wa madaktari wangeruhusiwa?Ungesikia taarifa za kintelijinsia zinaonyesha uwezekanoi wa kutokea fujo na maandamano yangepigwa maarufuku.
    Hili jeshi la polisi liko kisiasa zaidi.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    nimeona barakashia flani hapo nyuma halafu ni mzee..kweli elimu haina mwisho
     
  6. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    • Nani karuhusu haya maandamano??
    • wanakibali cha haya maandamano?????????
    • mama wa haki za binadamu akiomba kibali au kufanya maandamano atapewa kubali???
    • hawa ni wasomi au ni WAISLAMU WACHACHE WANAOCHOCHEWA KULETA MIGOGORO YA KIDINI?
    • yako wapi mabango yao yanayohusu hali za mahspotali na vitendea kazi??
    • nani kasema kiongozi yuko sahihi mudawote kwa kuwataka wawasikilize viongozi
    WITO

    KIKWETE ACHA USHABIKI TATUA MATATIZO YA HALI DUNI ZA HOSPTITALI NA VITENDEA KAZI< ACHA USHABIKI WA KUZUNGUMZIA MISHAHARA TUU..ACHA KULETA MACHAFUKO KWNY HII NCHI
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wangekuwa wapo against ungesikia wameandamana bila ya kibali. Ila kwa kuwa wanaeneza propaganda, basi wanakuwa ni wanaharakati toka Elimu ya juu. Hebu tufafanuleni, ni wana-elimu ya juu wapi hawa ambao wameshindwa ku-address ujumbe pande zote mbili, yani kwa madaktari na serikali pia. Je Madaktari wakirusi pasipo na vifaa muhimu wala madawa, ndiyo itakuwa suluhisho?
     
  8. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ukijaribu kufuatilia kidogo tu utaundua kuwa wengi hapo si wasomi wa vyou vikuu, wengine wanatafuta publicity zaidi ya hapo unaweza kukuta wamepewa mwekudu tu waandamane.

    Si unajua maisha yalivyo magumu chuo? Kwa waeelewa wanajua nini maana na kupigania maslahi na kuboreshwa kwa huduma ya afya. Unajua ilikuwa haijawahi kuniingia akilini kwamba wagonjwa wanalala chini tena kwenye hospitali kama mhimbili! Nilkuwepo mwaka jana ndo nilijua hilo na nilihuzunika sana kuona wagonjwa walivyorundikana.

    Leo hii tunawalaumu madaktari lakini ukweli ni kwamba sisi wenyewe ndo tunatakiwa tujilaumu kwa kushindwa kujua haki zetu. kila kitu tunaona sawa tu. Kwa ulewewa wangu mdogo mgonjwa anapokwenda mhimbili nakuwa na risk zaidi ya kuambukizwa magonjwa mengine, achilia psychological effect wanazozipata wanapoona jirani yake amefariki akimshuhudia. Hata kama madaktari watarudi kutibu bado kuna tatizo kubwa la msingi ambalo ni vitendea kazi.

    Just imagine hospitali kama mhimbili wanashindwa kuhudumia mtu aliyejeruhiwa tu kwa sababu ya ukosefu wa vifaa vya kufanyia kazi. Na hiyo ni hospitali kubwa kuliko zote Tanzania, Je hali ikoje huko mikoani, wilayani na vijijini? Baadhi ya hospitali na kama vyoo vya shule ya msingi!

    Hebu tuache kiikingia kifua serikali tena inapofanywa na wasomi uchwara hapo ndo unajua kuwa ujinga umeishaingia hadi vyuoni wape kudesa tu!
     
  9. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona wanafanana na uamsho!
     
  10. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna mwanafunzi wa chuo kikuu hapo
     
  11. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tanzania ni nchi ambayo haikosi vituko! Mtu huwezi kukaa tu na kuwa bored! Nasema hiki ni kituko kingine kama cha komedi maana mwenye akili ataona moja kwa moja kuwa hao (vijana?) wametoka upande gani.

    Nasema hivi kwa sababu nimesoma mabango ambayo wameyashika, sijaona bango hata moja linalohimiza serikali nayo kutimiza wajibu wake wa kuboresha afya nchini! Hilo bango huyo mama alilolishikilia linaonyesha tu kuwa hoja kubwa ya madaktari ni kutaka nyongeza ya mishahara.

    Jambo kubwa, na ambalo linawagusa wote la kuboresha huduma za afya, wao haliwahusu. Ndio maana nasema vioja haviishi Tanzania...ze Komedi wapo wengi!
     
  12. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana maana ya neno 'WANAHARAKATI' halijaeleweka vizuri katika jamii yetu
     
  13. paty

    paty JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli dhiki ukiiendekeza unaweza ukapandwa (waka kukameruni ) , nacheki wachumia tumbo wanavyo uza utu wao hapo
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunapanda Bangi tusitarajie kuvuna Spinach
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Njaa inapozidi mtajionea kila aina ya vibweka. Hawa kama wanajiita WANAHARAKATI basi ni Wanaharakati wa matumbo yao, hawana lolote vibaraka hawa.
     
  16. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    fafanua kidogo kiongozi nani bangi nani spinach
     
  17. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulianza vizuri lakini sasa hapo UISLAM umeingiaje?
     
  18. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    WAFU: Hawa ni maiti wako Hai ila ni mazoba, hata wakiambiwa na CCM walipie PUMZI na USINGIZI watalipia ingawa hawana kitu. Wanakubaliana na kila hali hawajui kupinga wala kukataa, hawana tofauti na mabehewa ya treni kinakokwenda kichwa ndiko wanakokwenda wao.

    Mkuu Matola, nimeipenda sana hii ingawa inasikitisha na inatia huzuni. Iko haja ya kuwafufua hawa na kuwaambia wakate behewa linalowapeleka kuzimu kila kukicha!
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Naona baraghashia mbili tatu hapo!!
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Abubakar Asenga anatafuta umaarufu wa kisiasa ili apate kazi!, ni mnafki tu!
     
Loading...