Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wavamiwa hostel na kuporwa simu na fedha,mlinzi auwawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Deejay nasmile, Mar 29, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    TUKIO HILI LA KUSIKITISHA LIMETOKEA JUZI KATIKA HOSTELI ZINAZOTUMIWA NA WANAFUNZI WA CHUO KIMOJA CHA uhazili AMBCHO KIPO MKOANI TABORA.AMBAPO WATU WASIOFAHAMIKA IDADI YAO WALIVAMIA HOSTELI HIZO MAJIRA YA SAA TISA ZA USIKU NA KUWAPIGA WALINZI WA HOSTELI HIZO NA KUSABABISHA KIFO CHA MLINZI MMOJA NA MWINGINE KUJERUHIWA VIBAYA KISHA MAJAMBAZI HAO WAKAINGIA VYUMBANI MWA WANAFUNZI HAO NA KUWAAMURU KUTOA PESA NA SIMU ZA MIKONONI ZA WANAFUNZI HAO WA KIKE.

    CHANZO CHETU CHA HABARI AMBACHO NI MMOJA KATI YA WANAFUNZI HAO AMEIAMBIA BLOG HII KUWA WALISIKIA VISHINDO VYA WATU NJE VYUMBA VYAO NA KISHA WAKAGONGEWA MLANGO,WALIPOFUNUGA TU WATU HAO AMBAO WALIKUWA NA NYUNDO,MAPANGA NA JIWE LA FATUMA WALIANZA KUWAPIGA NA KUWAAMURU WATOE KILA WALICHONACHO,KISHA WAKAONDOKA NA KUELEKEA VYUMBA VINGINE.


    ZAIDI TEMBELEA >>>>> http://nasmiletz.blogspot.com/2012/03/wanafunzi-wavamiwa-hostel-na-kuporwa.html
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mzee ni uhazili au uwazili.? Duh,kuna demu nilimpitiaga pale ngoja nimtafute.
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    usingizi ulinichanganya hahahaha.
     
  4. s

    sugi JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ulimpitia ili muende wapi?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hawajawabaka? Mana hili ndo baya zaidi, POLENI SANA KWA MATATIZO YALIYOWAKUTA
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Poleni wanafunzi kwa mkasa huo uliowakumba.
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hawajawabaka mkuu.Wao walikuwa kimaslahi zaidi
     
  8. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ndo hvyo bwana.
     
  9. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana miwaya!
     
Loading...